• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 v30 for 5800 V52.0.101 PHIÊN BẢN TỔNG HỢP by sangbenh

auau702

bác chủ topic ơi
em muốn dùng 1 bản thật ổn định và ít lỗi nhất
mà có nhiều bản quá
bác thử đánh giá hộ em xem bản nào ổn định nhất
chứ em hơi ngai JAF nhiều :(

quataomtv2002

Cảm ơn bản này rất hay đã test và cảm nhận ban đầu là good. nhưng bạn ơi đường dẫn nhạc là đâu vậy tìm mãi không ra

love89

bản 3d trước mình dùng ko lỗi gì cả,thế nhưng khi dùng bản sangbenh tặng thỉnh thoảng vào trình phát nhạc để nghe nhạc mặc định ko đc........ko cũng ko hiểu vì sao nữa.

ksmanhdung

Sangbenh có biết bài nhạc chuông Captain.aac trong bản CFW này của bác là bài nào ko thế?

sangbenh

Sangbenh có biết bài nhạc chuông Captain.aac trong bản CFW này của bác là bài nào ko thế?

bạn cũng thích nó ah.mình cung không nhớ.chỉ biết nó xuất hiện liên tục trong 1 loạt phim truyền hình việt nam.:D

stun

Sangbenh cho mình xin mod 6 trang ky tu +mặt cười đi. Cám ơn nhiều.

na5000

pro cho hỏi! muốn lấy effect đang có trong cfw dang dùng thì lấy the nào ? và lấy xong thì chuyển sang cfw khác như thế nào ? mình đang dùng cfw n97 của anhtuandinhthu quá nhiều lỗi không thể chấp nhận đc (trừ cái hiệu ứng )

ht8xlove

pro cho hỏi! muốn lấy effect đang có trong cfw dang dùng thì lấy the nào ? và lấy xong thì chuyển sang cfw khác như thế nào ? mình đang dùng cfw n97 của anhtuandinhthu quá nhiều lỗi không thể chấp nhận đc (trừ cái hiệu ứng )
Cái này quá dễ mà bạn . nếu biết bung rofs thì bạn coppy nguyên thư mục effects trong rofs/resoucse hoặc vào xplore coppy trưc tiếp trên ổ Z/resoucse của máy

na5000

Cái này quá dễ mà bạn . nếu biết bung rofs thì bạn coppy nguyên thư mục effects trong rofs/resoucse hoặc vào xplore coppy trưc tiếp trên ổ Z/resoucse của máy

mình chưa có firm ware gốc v52,0101 trong diễn đàn có hướng dẫn bung rofs mà ko có share