• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 v30 for 5800 V52.0.101 PHIÊN BẢN TỔNG HỢP by sangbenh

ksmanhdung

Không hiểu sao Jaf bản 3D xong khi tắt máy khởi động lại thì không thấy có nhạc chuông khởi động thế. Nghe tút 1 cái

sangbenh

ksmanhdung

Mình lấy bản 3D rồi cook Bộ ICon E7+N8 Full vào nhưng mà khi chạy Ovimap thì biểu tượng nó lung tung quá. Hay bị lỗi j thế nhỉ? Bạn làm 1 bản Icon N8 Full đc ko? Ko thíc Anna lắm

sangbenh

thích n8 thì lấy 1 cái theme full icon n8 xài thôi.cần làm gì cho phúc tạpX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_X

Chỉnh sửa cuối:

ksmanhdung

ko gi là ko thể.
có công tìm kiếm.có ngày sẽ full
Tìm được bộ Full rồi, nhưng mà cook vào thì một số ứng dụng chạy lỗi, ví dụ như Ovimap. Còn cài theme Full Icon N8 vào thì khoảng 10% Icon còn lại vẫn là Anna. Tìm j nữa chứ. chán thật

sangbenh

ban cua ban kha tot chi co loi nho ko chinh dong ho am bao thuc duoc

là sao .nói rõ đi pro.một lõi ko hiểu dc
nếu muốn đổi âm báo thì vào âm báo ->cài đặt->âm báo đồng hồ
có bao nhui bài mà chọn đây

Tìm được bộ Full rồi, nhưng mà cook vào thì một số ứng dụng chạy lỗi, ví dụ như Ovimap. Còn cài theme Full Icon N8 vào thì khoảng 10% Icon còn lại vẫn là Anna. Tìm j nữa chứ. chán thật
nếu muốn tự làm thì phải tìm hiểu. n8 hết thời rồi nên cũng it người thích nó nên mình cũng ko làm

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
icon anna mới sợ k có full chứ n8 thì có gì đâu nhỉ?bung roft vất bộ icon n8 vào.các pm hỗ trợ v5 đa số đều có dạng kiểu kiểu ná ná n8 nên chả cần phải làm gì thêm cả.

love89

pro sangbenh ơi giúp mình với bản của sangbenh tặng mình ko hiểu sao máy cứ đơ đơ liên tục đặc biệt là khi máy dang ở trạng thái đóng khoá muốn mở khoá thì bấm vào phím trắng giữa nhưng ko xuất hiện dòng mở khoá để mở trong khi mình đã jaf lại 2lần và *#7370# 3 lần rồi nhung vẫn vậy.......?

sangbenh

pro sangbenh ơi giúp mình với bản của sangbenh tặng mình ko hiểu sao máy cứ đơ đơ liên tục đặc biệt là khi máy dang ở trạng thái đóng khoá muốn mở khoá thì bấm vào phím trắng giữa nhưng ko xuất hiện dòng mở khoá để mở trong khi mình đã jaf lại 2lần và *#7370# 3 lần rồi nhung vẫn vậy.......?
bạn có cài chương trình gì gây xung đột ko.tốt nhất fomat cái thẽ nhớ trước đã

Dragon459

Manager
copy sang pc toàn bộ dữ liệu từ thẻ nhớ sang máy đã.rồi 4mat 1 lần cả bộ nhớ máy lẫn thẻ.sau đó mang đi flash.cần dữ liệu nào thì copy ngược lại là xong.tốt nhất k nên copy ngược các file private, resource, sys, system,...

love89

copy sang pc toàn bộ dữ liệu từ thẻ nhớ sang máy đã.rồi 4mat 1 lần cả bộ nhớ máy lẫn thẻ.sau đó mang đi flash.cần dữ liệu nào thì copy ngược lại là xong.tốt nhất k nên copy ngược các file private, resource, sys, system,...
ok thank pro

ksmanhdung

icon anna mới sợ k có full chứ n8 thì có gì đâu nhỉ?bung roft vất bộ icon n8 vào.các pm hỗ trợ v5 đa số đều có dạng kiểu kiểu ná ná n8 nên chả cần phải làm gì thêm cả.
Thử hết cách rồi. Không full đc. Không hiểu sao nữa ấy.