• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mini v30 Cho 523x by ThanhTungHT & Vurain84 [Cover From ThanhTungHT]

tranconghd89

sao mình up bản này cho thằng bạn nó bảo pin yếu chỉ báo 1 lần rùi sập nguồn luôn nhi???? bình thường nó báo pin yếu tầm 5-6 lần cơ....hay pin em có vấn đề nhi??

anhphu18

bản này báo pin yếu 1 lần , nhưng sài đc thêm 1/2 ngày nữa là sập nguồn luôn

anhphu18

up thêm bản tối ưu pin giành cho icon anna, đã thêm mod fix limdim + dzmusic key

tranconghd89

mod bữa trước có vài file trong 10202be9, nên chắc đụng chạm j đến mod pin của tùng rồi, mod này chỉ đụng đến 10202b56 thôi :D
hjhj. vậy test thử nha...:D , nhưng mình không thích icon anna lắm , bác cho e mod limdim đó dể e cho vào bản tối ưu pin icon n8 đi. :D

anhphu18

hjhj. vậy test thử nha...:D , nhưng mình không thích icon anna lắm , bác cho e mod limdim đó dể e cho vào bản tối ưu pin icon n8 đi. :D
à là mod limdim + dzmusickey của kanta68 đó, bạn quá topic bên kia của mình để lấy nha