• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mini v30 Cho 523x by ThanhTungHT & Vurain84 [Cover From ThanhTungHT]

thainguu

V2. Version thì quan trọng gì đâu bạn. Bạn đổi tên cho giông với Rofs2 của bình là đc. FL với core v40 hay 50 đều ok.

ko bạn hiểu nhầm ý mình rồi, mình chỉ muốn biết CFW ver mấy thui, chứ việc flash, cook kiếc đối với mình đã là chuyện thường ngày :))

tc89

ko bạn hiểu nhầm ý mình rồi, mình chỉ muốn biết CFW ver mấy thui, chứ việc flash, cook kiếc đối với mình đã là chuyện thường ngày :))
Tiêu đè Anhphu18 ghi rõ rồi mà bạn. Đây là V2 của Anhphu18 vì v1 k có icon n8 và nhiều thứ khác nữa. VD như bàn phím Qwety của Vurain84 chẳng hạn.

anhphu18

đã thêm một lựa chọn nữa cho 5233 , bỏ mod lim dim, thêm mod chỉ quét ảnh ở images ( thanks trancong ), tối ưu pin cực trâu ^^!

atrau

Bản mới có bỏ thanh option trong menu lanscape đi không vậy, ở bản v2 không có nhìn trống trống thế nào ấy. Mình nghĩ menu ấy chỉ hợp với C6 hay N97 vì máy đó có bàn phím cứng.

tranconghd89

bản mới bác phú vẫn chưa xóa hai file gmm_recognizer_2000CEA4.rsc và PocketLock_aif.mif trong resource đi ah

anhphu18

bản mới bác phú vẫn chưa xóa hai file gmm_recognizer_2000CEA4.rsc và PocketLock_aif.mif trong resource đi ah
mình tưởng tùng và vũ fix hết rồi :(, bản này là của tùng và vũ mà:(. mình chỉ chỉnh sửa phần giao diện à. mọi thắc mắc lỗi . mìn xin 2 pro giải đáp giùm :(

Luu_Tan_Vu

mình tưởng tùng và vũ fix hết rồi :(, bản này là của tùng và vũ mà:(. mình chỉ chỉnh sửa phần giao diện à. mọi thắc mắc lỗi . mìn xin 2 pro giải đáp giùm :(

ứng dụng nao k cài được post lên đây mình fix

thainguu

bác ơi bản v2 này còn lỗi rompatcher ko tự khởi động, còn vụ thiếu nút delete trong galerry thì ko phải lỗi :D

Mong bác sẽ sớm fix, thấy pin v2 có vẻ ko bằng v1! ^^

Luu_Tan_Vu

bác ơi bản v2 này còn lỗi rompatcher ko tự khởi động, còn vụ thiếu nút delete trong galerry thì ko phải lỗi :D

Mong bác sẽ sớm fix, thấy pin v2 có vẻ ko bằng v1! ^^
xài bản mới nhất đi

anhphu18

bộ full icon n8 mới khó, chứ full icon anna bạn qua bên binh down về là ok hết à :D

mjnha9

sao mod tat den phim cung vao khi nhan tin doi luc no chớp sáng nhỉ.có bị lỗi gì không đây

NHANHAO84

Bạn nào có mod tắt đèn phím cứng+báo đèn xanh khi sạc cho xin với nha, thanks!

anhphu18

Bạn nào có mod tắt đèn phím cứng+báo đèn xanh khi sạc cho xin với nha, thanks!
tắt đèn phím cứng với phím xanh khi sạc đều can thiệp vào bộ rule, không biết có ai làm được bộ rule như vậy không nữa

tranconghd89

bản mới pin trâu nhưng khi có cuộc gọi nhơ hay tin nhắn thì dền trắng không nhấp nhấy báo gì cả bác ah