• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mini v30 Cho 523x by ThanhTungHT & Vurain84 [Cover From ThanhTungHT]

LoiPT

scaled.php

Ai có Mod bàn phím này cho C6v40 mà không bị lỗi hiển thị mặt cười không em xin với

anhphu18

mọi người sài thế nào vậy, sao không ai đánh giá giùm cfw thế nào với
p/s all: tối minh se up bản anna swip to unlock

anhphu18

đã up icon anna siwip to unlcok, mai sẽ cook cho 5230
p/s all: mod pin mới cực trâu của vurain , mình lướt web nghe nhạc xem phim, flash trên dưới chục lần mà tới hôm nay là hơn 3 ngày mà chưa hết :d

Sh1110i

Member
Cho e hỏi ram lúc mới khởi động và bình thường là bao nhiêu?Nhân tiện bon chen bác có themes N8 white với black full icon mà ở ngoài hs có cây cỏ ý không cho e xin;;)

TY_muonnam

đã up icon anna siwip to unlcok, mai sẽ cook cho 5230
p/s all: mod pin mới cực trâu của vurain , mình lướt web nghe nhạc xem phim, flash trên dưới chục lần mà tới hôm nay là hơn 3 ngày mà chưa hết :d

bạn có nói quá kô vậy chứ mình dùng bản 02 cua thanh tùng mà mỗi ngày phải sạc 1 lần tiết kiệm lắm mới được 2 ngày.
Chờ bản cho 5230 cuả bạn !

Luu_Tan_Vu

bạn có nói quá kô vậy chứ mình dùng bản 02 cua thanh tùng mà mỗi ngày phải sạc 1 lần tiết kiệm lắm mới được 2 ngày.
Chờ bản cho 5230 cuả bạn !
mod mới đó mod pin cực khủng luôn

Luu_Tan_Vu

tức là bản mới của bạn cũng có mod đó rồi phải kô. Sao bạn kô cook lun cho 5330 nhỉ?
mod này mình chưa cho vào svip. mminh2 k cook cho 5530 vì k có máy test và vì có nhiều pro hơn mình như atam abao dangquy