• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mini v30 Cho 523x by ThanhTungHT & Vurain84 [Cover From ThanhTungHT]

nguyenlang90

đây là bộ full icon n8 do mình edit lại từ binh24, vì binh 24 không full apps, cái này thiếu icon của shazam, bạn chịu khó lên mạng kiếm lại phần mề shazam icon N8 rồi cho vào là được
http://www.mediafire.com/?f922vj5woaitg2a
trời mình tach từ bản 02 cuả tùng ra cung fuul cho vào cung bị icon shazam đó chưa full đó bạn thui để mình tìm sau vậy xài đỡ đã ,à mà bạn nên đổi hiệu ứng cho 5230 đi đã load lâu mà ko thấy j bay cả ,à mình cho icon n8 vào sao mất lun cái swpe lock là sao ta bạn có mod này ko cho mình xin với

axdd

Member
sao mình thay cái hiệu ứng khác thì trong mục chủ đề lại có 1 file như thế này nhỉ?

bunrieucua

máy nokia mà nhạc chuông mặc định lại là sonyerricson nha....
Mod lại phát là được có sao đâu em:)
Mà 2 cái ông kia cũng kỳ ghê.
Làm thế mất bản sắc Nokia quá ta.
Chí ít thì cũng chơi cái nhạc chuông mặc định của IP hay SS vào chứ nhỉ=))

tranconghd89

Mod lại phát là được có sao đâu em:)
Mà 2 cái ông kia cũng kỳ ghê.
Làm thế mất bản sắc Nokia quá ta.
Chí ít thì cũng chơi cái nhạc chuông mặc định của IP hay SS vào chứ nhỉ=))
hjhj. không biết nhạc chuông mặc định của iphone ra sao nhi?????

anhphu18

hinh nhu mjnh post nham cfw roi, sr moi nguoi nha, toi minh up lai, thanh that xl moi nguoi, dang onl bang dt, mod thong cam

anhphu18

mình đã kiểm tra rất kỹ, nên mọi người nói lỗi là ở cfw nào giùm mình nha, mình cfw không thấy lỗi

Chỉnh sửa cuối:

chaothanai00

mình flash 5233 icon n8 buổi sáng.dùng tôi jơ.mình thấy nghe nhạc hay.mượt.nhưng chơi game java đơ đơ lỗi thoát ra ngoài.bản này nhầm hả bạn

khanhvippro

bác cho em hỏi là sao em flash nó báo lỗi flash file are corupted or mising
em dùng 5230

Chỉnh sửa cuối:

thainguu

bác anphu kiểm tra coi, rompatcher có tự khởi động ko? em flash mà ko thấy, em dùng 5233 Anna