• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97V30 FOR 523X: BELLE+GLOSSY ICON - VERSION HAPPY NEW YEAR 2012

thanchetdepchaj2

Mình nghĩ bản này phải kế thừa bản trước chứ nhỉ?đặc trưng cfw của Vũ là pin trâu mà k lẽ bạn ấy quên cho mod pin vào?
mình không biết.có thể do máy mình vì có lúc mình flash cùng một bản nhưng flash lần đầu bin cũng kém xong flash lại bin lại trâu :D.chiều mình thử fix lại lần nữa rồi flash lại xem sao.bản này có mấy mod rất thích

n00bk8b

nửa năm rùi mới mua lại 5233 dùng và flash luôn bản cfw này của a Vũ :D
rất là tuyệt ko còn gì phải chê

duy12dn

Sao FW này mình ko cài đc nhỉ?
FW Original thì mình cài được,còn cái này thì lỗi hoài và không cài đc,có ai mách nước giúp mình ko?@@

0902123007

Sao FW này mình ko cài đc nhỉ?
FW Original thì mình cài được,còn cái này thì lỗi hoài và không cài đc,có ai mách nước giúp mình ko?@@
bạn là thành viên mới ah
cái này hok cài mà là flash bạn ah :D

FanVurains

Mình nghĩ bản này phải kế thừa bản trước chứ nhỉ?đặc trưng cfw của Vũ là pin trâu mà k lẽ bạn ấy quên cho mod pin vào?
Ông có hiểu thế nào la fix lỗi không. tôi không thay đổi mấy file hệ thống. cái icon thẻ nhớ là mod mới tôi đưa vào! cái đó chả ảnh hưởng gì pin cả! Ông có biết muốn pin trâu thì phải tắt một số công dụng. nếu ai dùng bản 12/12 của Vũ rồi sẽ biết! giờ mún bật trả lời bằng phím cứng,lại muốn dùng email,còn đòi pin trâu nữa thì mua cái ac quy về mà dùng! Ai giỏi thì lần sau tự Fix lấy mà dùng! bảo sao đến anh Vũ còn phải chán cái diễn đàn này! không chịu nổi!

shkhlm

Ông có hiểu thế nào la fix lỗi không. tôi không thay đổi mấy file hệ thống. cái icon thẻ nhớ là mod mới tôi đưa vào! cái đó chả ảnh hưởng gì pin cả! Ông có biết muốn pin trâu thì phải tắt một số công dụng. nếu ai dùng bản 12/12 của Vũ rồi sẽ biết! giờ mún bật trả lời bằng phím cứng,lại muốn dùng email,còn đòi pin trâu nữa thì mua cái ac quy về mà dùng! Ai giỏi thì lần sau tự Fix lấy mà dùng! bảo sao đến anh Vũ còn phải chán cái diễn đàn này! không chịu nổi!
làm gì mà nóng thế bạn

huutran77

Chán bạn thật. Bạn thật lả nguy hiểm.Nhớ k lầm thì bạn fix lỗi 5230 chứ nhỉ. Mình xài 5233 bạn ơi,cho nên mình cũng k biềt dc bản fix của bạn là thế nào. Lần sau trc khi phát biểu thì suy nghĩ kỉ nhé bạn.k phân biệt dc mình đang hỏi hay đang nhận xét à?chưa biết nên phải hỏi,đơn giản là tại vì chưa có thời gian flash,thấy mọi ng nhận xét chưa hiểu nên mời hỏi. Pda có những ng nóng nảy và cẩu thả trong phát biễu như bạn nên lúc nào cũn xảy ra cãi cọ.
Ps: Như là Vũ phát biểu vậy thì mình còn nể chứ còn pạn thì.......

Chỉnh sửa cuối:

n00bk8b

lâu rồi ko dùng s60v5,mới flash bản này
các bro cho mình hỏi sao bản này đt hay sms đến rung bé thế nhỉ ? có cách nào cho rung mạnh lên đc ko ợ ?
mình từ hồi dùng đt đến giờ toàn để rung ko để chuông bao h,các bro giúp mình với
tks :D

coc3k

Member
lâu rồi ko dùng s60v5,mới flash bản này
các bro cho mình hỏi sao bản này đt hay sms đến rung bé thế nhỉ ? có cách nào cho rung mạnh lên đc ko ợ ?
mình từ hồi dùng đt đến giờ toàn để rung ko để chuông bao h,các bro giúp mình với
tks :D
rung mạnh hay nhẹ là do máy chứ sao lại cho cfw bạn

FanVurains

Chán bạn thật. Bạn thật lả nguy hiểm.Nhớ k lầm thì bạn fix lỗi 5230 chứ nhỉ. Mình xài 5233 bạn ơi,cho nên mình cũng k biềt dc bản fix của bạn là thế nào. Lần sau trc khi phát biểu thì suy nghĩ kỉ nhé bạn.k phân biệt dc mình đang hỏi hay đang nhận xét à?chưa biết nên phải hỏi,đơn giản là tại vì chưa có thời gian flash,thấy mọi ng nhận xét chưa hiểu nên mời hỏi. Pda có những ng nóng nảy và cẩu thả trong phát biễu như bạn nên lúc nào cũn xảy ra cãi cọ.
Ps: Như là Vũ phát biểu vậy thì mình còn nể chứ còn pạn thì.......
ak! hoá ra chưa kip FL đã chém gió mới nể! sao lại có loại người siêu phàm thế nhỉ! giỏi thì tự làm lấy mà dùng! tao cẩu thả thì mày làm cái hoàn hảo mà sài!

huutran77

ak! hoá ra chưa kip FL đã chém gió mới nể! sao lại có loại người siêu phàm thế nhỉ! giỏi thì tự làm lấy mà dùng! tao cẩu thả thì mày làm cái hoàn hảo mà sài!

Tôi chê cfw của bạn khi nào mà cuốn lên như cá mắc câu thế nhỉ.à xưng hô cho lịch sự tí chứ đều là thành viên pda hết mà nói năng khó nghe quá đấy bạn.so về tuổi tác bạn k hơn tôi đâu.
Nhắc lại lần nữa là tôi k có nhận xét j cfw nào hết.Nhưng bạn vẫn cứ cái giọng điệu đó thì đừng có mà nói nữa.Tôi sẽ chẳng thèm quan tâm đến những ng như vậy đâu.
Tôi thì phải công nhận là mình rất thích cfw của Vũ,ủng hộ luôn những ai ủng hộ Vũ nhưng mà từ bây giờ tôi gạt tên bạn rồi.hey
Ps:vào đúng chủ đề nhe bạn.còn nếu muốn spam nữa thì nói 1mình đi nhe.
À tôi xài 5233, thì có động chạm j cfw fix của bạn nhỉ???muốn biết phải hay k thì pm riêng Vũ mà hỏi cho biết.chứ lên đây phát biểu bậy bạ thì ng ta cười cho.

nhockfc

@huutran77: Như FanVurains đã nói đó, bản này fix mail, phím cứng hoạt động khi call, load ảnh nhanh... Đó là những mod mà thêm vào sẽ gây tốn pin hơn (so với bản 12/12- k có mods đó) Vì vậy nếu bạn muốn pin trâu bò thì nên chọn bản 12/12.
@FanVurains: bớt nóng bạn!

chitieu

a Vu ơi! e xài bản 5233..thỉnh thoảng bị treo..phải nhấn nút nguồn chọn tháo thẻ nhớ cho nó đóng ứng dụng..rồi mới xài đc..thỉnh thoảng lại treo :((

Em cũng dùng 5233 và cảm thấy bản này rất tuyệt, đâu có lỗi gì đâu nhỉ trừ mỗi cái là cảm thấy pin hơi kém :(( (chưa từng bị treo)