• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97V30 FOR 523X: BELLE+GLOSSY ICON - VERSION HAPPY NEW YEAR 2012

kidhitech

bản này ko tương thích với mấy font cũ thì phải, ngoài font gốc có ở đâu cung cấp font tương thích với bản này ko bạn ?

coc3k

Member
bản này ko tương thích với mấy font cũ thì phải, ngoài font gốc có ở đâu cung cấp font tương thích với bản này ko bạn ?
bác qua bên này có 1 đống font cho bác chọn nè:D

rainnyday92

Các bác cho em hỏi ở bản mod này làm sao để trả lời điện thoại qua tai nghe Bluetooth mà không cần bấm nút vậy, vd như ai gọi đến thì mình alo là nó tự bắt máy cho mình ấy, em vô Văn phòng --> Thiết lập phụ kiện, mà nó vẫn ko nhận ra tai nghe BT của em, cắm tai nghe Nokia vào vẫn ko nhận ra lun :-/

kenls

Các bác cho em hỏi ở bản mod này làm sao để trả lời điện thoại qua tai nghe Bluetooth mà không cần bấm nút vậy, vd như ai gọi đến thì mình alo là nó tự bắt máy cho mình ấy, em vô Văn phòng --> Thiết lập phụ kiện, mà nó vẫn ko nhận ra tai nghe BT của em, cắm tai nghe Nokia vào vẫn ko nhận ra lun :-/

Bạn ấn nút trên tai nghe là được mà. Có mod gì đâu?

rainnyday92

Bạn ấn nút trên tai nghe là được mà. Có mod gì đâu?

ý em là không cần bấm nút gì hết đấy ạ, có cuộc gọi đến mình chỉ cần nói alô là nó tự động bắt máy luôn, hình như là chức năng "Trả lời tự động" thì phải, lúc trước nó nằm trong phần Cài đặt --> điện thoại --> Phụ kiện mà sau khi cài bản mod này thì ko thấy nữa :(

kenls

ý em là không cần bấm nút gì hết đấy ạ, có cuộc gọi đến mình chỉ cần nói alô là nó tự động bắt máy luôn, hình như là chức năng "Trả lời tự động" thì phải, lúc trước nó nằm trong phần Cài đặt --> điện thoại --> Phụ kiện mà sau khi cài bản mod này thì ko thấy nữa :(

Mình cũng chả làm được.... ;;)

Thôi chịu khó ấn nút vậy :(

anhphu18

ax ax lần đầu tiên thấy có chức năng này, để nghiên cứu lại xem ;))

LoiPT

làm gì có như vậy chứ????
Lệnh thoại hay nhất mình biết là "Mấy giờ Rồi thôi?" thì sẽ báo giờ thôi :)

rainnyday92

ax ax lần đầu tiên thấy có chức năng này, để nghiên cứu lại xem ;))

Có mà bác, chức năng Thoại rãnh tay trong phần Thiết lập phụ kiện ấy, mà sao bản mod này nó bị lỗi hay ko có thì phải :(

làm gì có như vậy chứ????
Lệnh thoại hay nhất mình biết là "Mấy giờ Rồi thôi?" thì sẽ báo giờ thôi :)

Cái đó không phải lệnh thoại bác ạ :(

kenls

Có mà bác, chức năng Thoại rãnh tay trong phần Thiết lập phụ kiện ấy, mà sao bản mod này nó bị lỗi hay ko có thì phải :(

Cái đó không phải lệnh thoại bác ạ :(

Trước bạn dùng bản nào mà có cái đó thế?

rainnyday92

Trước bạn dùng bản nào mà có cái đó thế?

Lâu lắm rồi em cũng quên rồi bác, hình như bản Rom gốc cũng có cái đó mà, cái đó là mặc định mà : Cài đặt -> điện thoại -> phụ kiện -> Tai Nghe -> Trả lời tự động, ko hiểu sao bản mod này lại biến mất @.@

kenls

Lâu lắm rồi em cũng quên rồi bác, hình như bản Rom gốc cũng có cái đó mà, cái đó là mặc định mà : Cài đặt -> điện thoại -> phụ kiện -> Tai Nghe -> Trả lời tự động, ko hiểu sao bản mod này lại biến mất @.@

Chắc cái đó FW gốc mới nhận được thôi bạn ạ

voanhkuoc

CHo mình hỏi fons chữ của bạn bé quá mình muốn thay đổi fons khác được không và phải làm ntn