• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97V30 FOR 523X: BELLE+GLOSSY ICON - VERSION HAPPY NEW YEAR 2012

thanchetdepchaj2

yahu vậy là có CFW hoàn thiện để dùng mãi rồi.cảm ơn anh nhiều nha.tí em flash luôn.năm mới hết sức ý nghĩa :D

coc3k

Member
a vũ cho em cái mod khi chuyễn sang ngôn ngữ tiếng anh chữ danh bạ cũng thành chữ tiếng anh luôn anh

Luu_Tan_Vu

a vũ cho em cái mod khi chuyễn sang ngôn ngữ tiếng anh chữ danh bạ cũng thành chữ tiếng anh luôn anh

em đổi tên đi, tùy chọn-> sắp xếp-> đổi tên
cfw này đã thêm mod đổi tên nên các bạn cứ đổi tên thoải mái

kenls

Vũ ơi bản này Dzmusic key có set đc phím xanh, đỏ ko?
Để tiện sửa luôn :-?

Chỉnh sửa cuối:

nhockfc

đẹp rồi, +1 cho ý tưởng thêm mod đổi tên vào FW =D> :ar!
P/s: năm mới có khác, bài viết đc trình bày khá cụ thể, chi tiết và tỉ mỉ (mình thấy hơn các bài viết trc) :p
(cách trình bày bài viết nhìn khá giống tip của DuyThanh trc đây)

coc3k

Member
sao em đã thêm mod phím lỗi chụp phím cảm ứng của nhockfc vào rồi mà vẫn không chụp đc phím cảm ứng a vũ

manh056

pac vũ bik bik phần mềm nào tách ứng dụng file sis để bỏ vào rofs2 không chỉ mình với mình muốn bỏ MykeyLock vào :D và xoá cái tap to unlock đi nha :D

anhphu18

sao em đã thêm mod phím lỗi chụp phím cảm ứng của nhockfc vào rồi mà vẫn không chụp đc phím cảm ứng a vũ

bản này mình sài thấy được fix lỗi hoàn toàn rồi mà bạn

coc3k

Member
bản này mình sài thấy được fix lỗi hoàn toàn rồi mà bạn
ui zậy đã fix lỗi chụp phím cảm ứng cho camera rồi ah mình tưởng chưa có nên mình thêm cái mod fix của nhockfc vào thì chụp không đcX_X