• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97V30 FOR 523X: BELLE+GLOSSY ICON - VERSION HAPPY NEW YEAR 2012

kenls

Có ai bị lỗi vào trình nghe nhạc cứ: Đang tìm nhạc và podcast hoài không?

Chỉnh sửa cuối:

thanchetdepchaj2

mail trên 5230 không hoạt động anh vũ ơi.mọi thứ đều ổn :D
PS: em dùng mod email for C6 của binh24 cho vào được không ạ? có ảnh hưởng gì đến những mod khác không.nhất là pin ý

Chỉnh sửa cuối:

manh056

pac vu hoặc ai bik thì cho mình hỏi này như cái mykeylock tách ra rồi bỏ vào theo đường dẫn hay sao.ai bik thì tách ra rồi up lên cho mình hộ cái.thank

thanchetdepchaj2

coc3k

Member
a vũ cho em hỏi cái icon bấm số thực hiện cuộc gọi có tên entry là gì a

coc3k

Member
ai có mod tắt rung khi thực hiện và tắt cuộc gọi cho mình với

huankb

Muốn cook vào fw thì dùng sisware hoặc siscontent bung mykeylock ra rồi ném mấy thư mục giải nén được vào roft2 nhưng không phải ứng dụng nào cũng cook vào được đâu, cho vào là diephone đấy mình không biết là mykeylock có cook được không nên tốt nhất là cài vào máy

thecong260282

Mình muốn tap unlock nhưng ko biết xoá cái SWIP TO UNLOCK, mình càí đè lên SWIP TO UNLOCK có đc ko, nói thật là không biết xoá , mong các bạn chỉ giúp

thanchetdepchaj2

mykey lock mình nhớ không nhầm thì cook được.mà bên topic đó hình như có danh sách những soft cook được rồi mà.tap to unlock có trên #1 rồi, cook đè được.chỉ swip to un lock là không cook đè được thôi.thân!

huankb

Bạn bung roft2 ra dùng phần mềm nokia firmware cleaner để xoá.Dẫn tới thư mục roft2 vừa bung rồi tích vào ô swype unlock nhấn vào dấu x màu đỏ để xoá là xong

manh056

mykey lock mình nhớ không nhầm thì cook được.mà bên topic đó hình như có danh sách những soft cook được rồi mà.tap to unlock có trên #1 rồi, cook đè được.chỉ swip to un lock là không cook đè được thôi.thân!

Có ai bị lỗi vào trình nghe nhạc cứ: Đang tìm nhạc và podcast hoài không?
lỗi này sao sửa pa con?

coc3k

Member
a vũ cho em hỏi cái icon bấm số thực hiện cuộc gọi có tên entry là gì a

ai có mod tắt rung khi thực hiện và tắt cuộc gọi cho mình với

thanchetdepchaj2

Mình vừa flash cho 5230, hoàn toàn bình thường bạn à @@ bạn có restart ngay sau khi flash không? (mình newbie nên thường làm thế)
đúng.5230 bình thường.mỗi mail hỏng nhưng cho mod mail của binh24 vào là oke.mà mình không nhầm thì bản này 5230 port từ 5233 sang nên 5230 ko lỗi thì 5233 chắc cũng vậy.bạn flash lại xem sao