• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

nAlertMe v0.4 - Ứng dụng chống chạm vào máy

bq0a

Cái này xài có hao bin nhìu lắm ko bác, e tính cài thử mà sợ hao bin mau.

nhox95_pro

anh oi con máy x6 của em có cài được phần mềm này k vậy?.máy của em chưa hack anh ah`.xin anh hương dẫn cho em nha. thanksssss.

llTuyetTinhCocll

Cái này xài có hao bin nhìu lắm ko bác, e tính cài thử mà sợ hao bin mau.

Tất nhiên là nó phải hao hơn lúc ko có pm này....nhưng đã xài dhd thì dại gì mà ko thử....
anh oi con máy x6 của em có cài được phần mềm này k vậy?.máy của em chưa hack anh ah`.xin anh hương dẫn cho em nha. thanksssss.

sign rầu cài heng bạn....sign thì đã có nhiều topic hướng dẫn rầu ý...bạn ráng tìm sẽ thấy....

cuongvt112

Sao máy mình cũng màu đỏ nữa mà ko được vậy bạn giúp mình nha.mình sign rồi nhưng cài vô thì chứng chỉ hết hạn pó tay lun:-/

Bạn thử chỉnh ngày tháng lùi lại khoảng 6 tháng hoặc 01 năm xem có được không ? Chúc may mắn.

tuoitre

mình vừa cài thử và thấy thế này : kêu được 1 lúc thì hết kêu =.='' quay quay 1 lúc ( vì mãi không quay đúng hình :)) ) thì chương trình tự out ra =.='' kỳ kỳ

thanpv

cài rồi mà sao nó không hoạt động thế các bác.python em cài rồi.máy em n95 thường,bác nào biết bệnh của nó chỉ dùm em với nha

vanhuyht

Hay,thank bác, nhưng nó không nhạy lắm, làm mãi nó mới chụi tắt cho, em test thử trên x6 rồi

tannhatquan

ai noi la k can python? co ma pac? ben s60v3 truoc em cai cai nay du cac loai python ma hem chiu chay~X( bux mjnh remevo

tannhatquan

ua, sao pm nay khi open thi k tat den man hinh dc nhi? no cu sang quac len the ton pin hai may lem cac pac ah?

taylorswift

thật là bực gj đâu đó mà.sáng sớm vô 4r thấy có ưd mới nên vào xem thưử ai ngờ đâu gặp ngay vip(truy tìm báu vật)~X(~X(~X(

wangsang1104

thật là bực gj đâu đó mà.sáng sớm vô 4r thấy có ưd mới nên vào xem thưử ai ngờ đâu gặp ngay vip(truy tìm báu vật)~X(~X(~X(
nếu chưa có down về sài cũng đc nhưng mà link die rồi nên các bác đừng có đào đồ cổ nữa