• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NÂNG CẤP FW 5230 v50 ,5233 v50 VÀ c6-00 V40 [18/06/11]

ngviethoa

lần này naviỉm kiếm ra niều file quá
an em chỉ down cái nào dc tik trước tôi né

thainguu

hay quá là hay, thế bác ơi em trở về với v50 gốc thì có thể dùng Hello OX để hack đc ko bác?? :D

thainguu

vừa mới nâng cấp em 5233 lên v50.1.001, cảm nhận là chạy mượt mà (đương nhiên), cảm ứng nhạy, độ rung khi phản hồi rất Nokia, chợt nhớ lại lúc mới cầm 5800 chọt, ấn tượng với cái haptic rung của Nokia quá, ko như mấy con Samsung nó cứ rung nguyên chiếc, còn Nokia có cảm giác như chỉ rung chỗ chạm :D

Tuy nhiên do đã quá lâu dùng C6-5233 nên giờ trở về phiên bản gốc nhìn thấy lạ lẫm, mọi thứ ko đẹp đẽ như CFW của DuyThanh nữa, mà thay vào đó là một hệ điều hành có vẻ dốt hơn :D Ko có widget, ko thể vuốt qua vuốt lại, hihi. Anyway, FW gốc thì khỏi chê gì rồi, nhất là browser mới v7.3 rất tuyệt!!!

kellybuj

Bác up lên v50 6.1 or v50 6.2 vậy, e từ v40.6.3 up lên v50 6.2 phoenix nó báo lỗi

shido_katori

Active Member
Wimax có lên v50 chưa vậy hay còn luyến tiếc N97mn, khi nào lên nhớ pm ae 5230 lên chung cho vui :)

kellybuj

Ovi map vẫn là 3.04 thuj, fw mới chạy nhanh mà cảm ứng mượt hơn, rung phản hồi thik thật