• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NÂNG CẤP FW 5230 v50 ,5233 v50 VÀ c6-00 V40 [18/06/11]

tampro91

mình có thấy tiếng anh đâu ,chỉ thấy tiếng CHINA thôi,bạn có thể dẫn link cho mình ko?

tampro91

bản nào cũng dc bạn àh. Mà lưu ý 5230v50 chưa có tiếng việt ( mà ngày nay dùng english dc rồi cần chi há)

mình có thấy tiếng anh đâu ,chỉ thấy tiếng CHINA thôi,bạn có thể dẫn link cho mình ko?

shinii381

tình hình là mình tải bản cập nhật về và flash xong rồi, sử dụng thì ổn định nhưng mà không có tuyệt bằng bản CFW N97 mini cho 5230, bây giờ muốn flash lại bản đó nhưng mà khổ nổi là down xuống không được, bị dead máy, mong các bạn có thể CFW V50 cho 5230 để mình được tiếp tục trải nghiệm... please

ThanhTungHT

Active Member
tình hình là mình tải bản cập nhật về và flash xong rồi, sử dụng thì ổn định nhưng mà không có tuyệt bằng bản CFW N97 mini cho 5230, bây giờ muốn flash lại bản đó nhưng mà khổ nổi là down xuống không được, bị dead máy, mong các bạn có thể CFW V50 cho 5230 để mình được tiếp tục trải nghiệm... please

Vậy bạn ngồi chờ Core V50 đi nhé!

trankhanh2210

vào navifirm+ mà load mãi chẳng ra cái j! hic! ko biết bị lỗi gì! muốn làm chuột bạch mà ko đc :D
bác nào vào đc thì coppy link down của bộ fw v50 cho 5230 rm-588 post lên cho e cái! (bản tiếng việt nhé)
thank!