• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Need for Speed Shift HD 1.0.2

dinhanh989

Sao em con samsung b7610 omina pro của em cài xong chạy đến EA thì báo lỗi:"Airplay v4.1.4 [225520] falied to start gl Ok - continue" không có cách gì chơi đc.BÁc nào biết cách khắc phục không ạ?

Sao em con samsung b7610 omina pro của em cài xong chạy đến EA thì báo lỗi:"Airplay v4.1.4 [225520] falied to start gl Ok - continue" không có cách gì chơi đc.BÁc nào biết cách khắc phục không ạ?
Bạn gỡ đi rồi cài lại lần nữa coi sao nhé.

dinhanh989

Bạn gỡ đi rồi cài lại lần nữa coi sao nhé.
Em gớ đi cài lại mấy lần rồi mà không được bác ạ.
Máy em chip 800mhz, ram còn tầm 60mb,wvga mà không cài nồi là sao:-?, cài xong thành công bật lên nó chạy đến chữ EA rồi toàn báo lỗi:"Airplay v4.1.4 [225520] falied to start gl Ok - continue" rồi out:((

Em gớ đi cài lại mấy lần rồi mà không được bác ạ.
Máy em chip 800mhz, ram còn tầm 60mb,wvga mà không cài nồi là sao:-?, cài xong thành công bật lên nó chạy đến chữ EA rồi toàn báo lỗi:"Airplay v4.1.4 [225520] falied to start gl Ok - continue" rồi out:((
Máy bạn có G-Sensor không vậy? Nếu không có thì nó báo lỗi đó.

myGenio

ai có game này không vậy, lâu ko sài MS nay có ng nhờ xin game này nhưng ko có link nữa.