• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Need for Speed Shift HD 1.0.2

ghone1990

Mãi sáng nay chơi lại mày mò mãi cũng mới drift được.Drift game này nan giải thật.Mình chơi mãi mới được 85 điểm.mà nó toàn đòi 100 với 150.
Muốn drift phải mở rộng cua sang hướng ngược lại (mở của) rồi nhanh tay lắc mạnh (kiểu lặc dật lại về ) sang hướng muốn cua là drift được.Khi drift nên để xe nghiêng 35 đến 40 độ là ok.thấy nó hơi thẳng xe thì có thể đánh lái sang hướng ngược lại để drift tiếp.Càng dữ xe ngang + tốc độ cao càng nhiều điểm.Đừng để xe ngang đến 45 độ nó sẽ mặc định quay thẳng lại xe để đi tiếp.

aludoor

hom nay chắc hên,cài phát được lun.
cám ơn các pác hay qua!
ai có game cua popcap cho hd 2 ko?. cho em với

GERarslUCEmhlvn

Được mỗi cái đồ họa đẹp, chơi khó vãi............em chạy trên HD2 mà load lâu quá, khi exit ra thì màn hình home phải 3 phút mới load lại được sense
Chơi asphalt vẫn hay hơn

ngoctuyen

Games này chơi khó nhất là drift xe mình chưa lần nào drift được cả nhưng đã chơi đến màn cuối cùng rồi, góp tiền mua và nâng cấp xe mãi cũng chỉ đua về đứng thứ 2, games chơi rất hay máy mình là HTC MAX4G chơi ngon lành không bị treo hay thế nào cả.
Cám ơn Mod phongquang nhiều

VuPhong187

Có bản Asphalt 5 cho Winmobile chưa nhỉ các bro hay vẫn chỉ chạy trên android.Mình vẫn thích trên winmobile hơn để tiện sử dụng các chương trình khác.Hic

djtrungkien

Có bản Asphalt 5 cho Winmobile chưa nhỉ các bro hay vẫn chỉ chạy trên android.Mình vẫn thích trên winmobile hơn để tiện sử dụng các chương trình khác.Hic

Chưa thấy xuất hiện chỉ ở dạng giả lập java thôi!

demax

Games này chơi khó nhất là drift xe mình chưa lần nào drift được cả nhưng đã chơi đến màn cuối cùng rồi, góp tiền mua và nâng cấp xe mãi cũng chỉ đua về đứng thứ 2, games chơi rất hay máy mình là HTC MAX4G chơi ngon lành không bị treo hay thế nào cả.
Cám ơn Mod phongquang nhiều

Không biết drift thì làm sao qua bài mà đến màn cuối được nhỉ? mình thấy chơi đến bài 6 của Chicago là bắt buộc phải drift được trên 200 mới được qua bài mà. Mình chật vật cũng chỉ mới được cao nhất là 160 nên chỉ đứng thứ 2, bắt buộc phải về thứ nhất mới được qua bài.

Kinh nghiệm cho thấy là nên để camera góc nhìn trong xe-thấy được cả vô lăng xe- thì sẽ dễ căn đường khi drift hơn.

wizect

anh ơi cho em hỏi nếu như cài need for speed shift HD hay game asphalt4 HD mà không chơi được theo kiểu sensor.. thì phải xóa phần mềm resco photo manager phải không

djtrungkien

anh ơi cho em hỏi nếu như cài need for speed shift HD hay game asphalt4 HD mà không chơi được theo kiểu sensor.. thì phải xóa phần mềm resco photo manager phải không

Chỉ có Game này là đụng với Resco photo manager thôi còn asphalt4 HD thì không!

quan_si123

Cho em hỏi, Game này cần bộ nhớ trống bao nhiêu vậy bác.sao em cài vào con HD1 chỉ hiển thị đc tới chữ EA là treo máy lun,khổ thân game hay mà ko chơi đc

chaopac

mod edit lại bài đầu là thêm VGA cũng chạy đc đi ạh. em vừa cài trên cái Touch Pro 1 tối qa. chơi mượt mà. âm thanh sống động. hehe :D