• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NetQin Mobile Assistant-PM hiển thị menu đa năng trên desktop!!

banlc

Xài xog thì exit nó là xong chứ gì bác.;;)

Cái này Exit nó lại tự động khởi động lại nên các bạn phải dùng JbabTaskman để tắt như sau: Chọn menu + bấm số 7 +bấm số 2 +tìm phần mềm muốn tắt và chọn Terminate process nhé.

MinhThang

Manager
Cái này Exit nó lại tự động khởi động lại nên các bạn phải dùng JbabTaskman để tắt như sau: Chọn menu + bấm số 7 +bấm số 2 +tìm phần mềm muốn tắt và chọn Terminate process nhé.

Vào Menu của NetQin chọn đóng là xong bạn à.

banlc

Vào Menu của NetQin chọn đóng là xong bạn à.

Không được bạn ah. Máy mình N73 đã thử Exit theo cách của chương trình nhưng nó lại tự autorun ngay (giống ggheart). Nên phải dùng cách tắt của JbakTaskman.

MinhThang

Manager
Không được bạn ah. Máy mình N73 đã thử Exit theo cách của chương trình nhưng nó lại tự autorun ngay (giống ggheart). Nên phải dùng cách tắt của JbakTaskman.

Không phải là Exit mà là chọn Đóng, có 3 sự lựa chọn, Thiết lập, Đóng,Ẩn.

banlc

Không phải là Exit mà là chọn Đóng, có 3 sự lựa chọn, Thiết lập, Đóng,Ẩn.

Có thể (như vậy có nghĩa phải vào setting để chọn Close--> không thông minh lắm), mình vừa remove rồi vì nặng máy và thanh Start nhìn trông không bắt mắt lắm.

na501

Theo mình Smart Setting vẫn là đỉnh nhất, cung cấp vừa đủ các tính năng cần thiết, đơn giản mà lại không tốn nhiều Ram, cái này chỉ hoa mỹ thôi chứ dùng một thời gian thì mấy cái chức năng lằng nhằng kia lại thấy chán ngay thôi.

banlc

Theo mình Smart Setting vẫn là đỉnh nhất, cung cấp vừa đủ các tính năng cần thiết, đơn giản mà lại không tốn nhiều Ram, cái này chỉ hoa mỹ thôi chứ dùng một thời gian thì mấy cái chức năng lằng nhằng kia lại thấy chán ngay thôi.

Đồng ý. Removed

BuuPhucCT

Well-Known Member

Mỗi người mỗi ý thích. Bạn đừng nói thế. Mỗi PM đều có cái hay riêng bạn nhật xét vậy mang tính chủ quan quá

kid1502

Sau 1 thoi gian su dung minh cung da remove. Hi vong phien ban moi chay muot hon va nhe hon
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Sau 1 thoi gian su dung minh cung da remove. Hi vong phien ban moi chay muot hon va nhe hon
Posted via Mobile Device

Đây chỉ mới là bản beta đầu tiên nên cũng còn nhiều hạn chế. Hy vọng sẽ nhanh chóng có bản cập nhật vì đây là một PM đa năng khá tốt.

thanhlongnd

xin lỗi vì nói vấn đề này ở đây nhưng nó đều là thảo luận về các pm có cùng chức năng :

Thấy các bác quảng cáo về Smart Settings, cài thử, để phím phải, nó mặc định chuyển phím camera ở bên phải sang bên trái, hết vào menu theo cách bình thường nữa. Ai có giải pháp cho trường hợp này của E63 chưa nè ?

BuuPhucCT

Well-Known Member
xin lỗi vì nói vấn đề này ở đây nhưng nó đều là thảo luận về các pm có cùng chức năng :

Thấy các bác quảng cáo về Smart Settings, cài thử, để phím phải, nó mặc định chuyển phím camera ở bên phải sang bên trái, hết vào menu theo cách bình thường nữa. Ai có giải pháp cho trường hợp này của E63 chưa nè ?

Trong smart setting bác có thể chọn phím mở PM ở phím trái ahy phải cũng được. Sau đó bác gán PM camera vào menu smart setting thì bác có thể mớ nhanh nó thôi.

thanhlongnd

Trong smart setting bác có thể chọn phím mở PM ở phím trái ahy phải cũng được. Sau đó bác gán PM camera vào menu smart setting thì bác có thể mớ nhanh nó thôi.

Hỏi xong mới bik mình hớ hihi.

Cài SmartSettings nó mặc định chuyển phím camera sang trái, vào cài đặt của máy chỉnh lại là ok

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hỏi xong mới bik mình hớ hihi.

Cài SmartSettings nó mặc định chuyển phím camera sang trái, vào cài đặt của máy chỉnh lại là ok

Smart setting cho phép bạn đưa đến 10 PM vào menu để mở nhanh khi cần.

thanhlongnd

mình vào nó vẫn có phần đăng kí, bản 2.50 có phải gõ k e y như mấy bản trước ko vậy các bác ?

MinhThang

Manager
phần mềm này hay quá, vay cho em xin cái SmartSettings dùng cho E71 đi, cam ơn nhiều=))

Đã có Topic yêu cầu về Soft vào đó mà xin, xin ở đây ai mà dám cho hả bạn.:D
Cứ Down về cài được thì dùng thôi, không có bản nào riêng cho E71 cả bạn à.

th4ngdk

dùng đc một thời gian thì nó lại tự động ko nhận đc 1 số soft mình đã cài trên máy! Gỡ ra cài lại thì lại oke