• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nếu bạn tìm người yêu, bạn sẽ tìm ở đâu?

Nếu bạn tìm người yêu, bạn sẽ tìm ở đâu?

• Total voters
    65

llTuyetTinhCocll

Uida...ngay lĩnh vực của em nè....super love...đã từng nhiều lần vấp ngã tình trường nên kinh nghiệm em cũng có chút đỉnh....tất cả các kết quả bình chọn em đều qua nên có nhận xét cho những ai chưa wa.....

-Trường lớp...
Lợi thế: ngây thơ, hồn nhiên...có nhiều kỷ niệm đẹp theo kiểu học sinh phá....
Khó khăn: thường rơi vào mối tình đầu....khả năng rớt đài cao, teen bây giờ nó đua đòi ghê gớm nên chỉ cần thằng nào tạo nét 1 chút là có cảm tình liền...nên cũng dễ đứt đuôi
-Nơi làm việc...
Lợi thế: dễ quản lý,kiểm soát nếu kua dính em rồi...rãnh 2 ng cùng rãnh...bận 2 ng cùng bận nên đi đâu thường cũng có đôi
Khó khăn: môi trường làm việc thường liên quan tiền bạc, chức tước rồi tài năng....nên dễ bị cuốn theo, nhờ vả...đc 1 thì đc 2...mà đc 2 thì đc wài...nên cũng khổ....
-Off,tiệc,qua bạn bè...nói chung là qua ng thứ 3
Lợi thế: có thể biết quá khứ, tính tình, nhà cửa, .... do ng bạn thứ 3 đó cung cấp thông tin...( em mà đóng vai ng` bạn đó chắc ngày nào cũng đc ăn ngon ...hihihi )
Khó khăn: tiệc tùng, bạn bè, off này nọ...đâu phải chỉ có 1 cánh ko đâu....nay off pda, mai off audition, mốt off kiếm thế, .... bạn thì 1 ng có khoảng 10-20 ng bạn thân...quen biết thì tính bằng trăm...còn tiệc tùng thì ôi thôi....cưới, hỏi, liên hoan, họp mặt...và đặc biệt là sinh nhật....cùng trang lứa dễ dính lắm....nên mình dính thì biết đâu mai mốt em đó đi chỗ khác cũng có ng giống mình...thậm chí cao tay hơn mình
-Tiếng sét: cái này thì em bị ngày ngày thậm chí hàng giờ....nhưng chỉ mới bị 1 phía thôi....là em thích ng ta....ví dụ hồi trưa đi off em....cái em mặc wần đùi màu đen làm ca chiều á....là em bị liền...hihihihi.....

Tóm lại cái gì cũng có cái hay riêng....nhưng em thấy dể tự nhiên nó đến là ok nhất...lúc đó có 1 phần của duyên phân nên khi yêu có thể dựa vào đó làm động lực yêu nhau nhiều hơn....

Bài viết có vẻ ấy ấy wá...hihihi...mà sao em vẫn "ờ lon" hoài....hixhix.....em gái nào ghé ngang mà thấy tội nghiệp thì pm : v4p_ng4_t1nh_tru0ng heng....moahhhhhhhhhhh

HotelHoangMinh

Dại Gái !!! Chết Nhá !!

pethuylovely

1 lần đi ăn bánh đa bưng tô thập cẩm ụp hết lên người em ấy =)) lúc đó lườm mình cháy mặt, ai dè...^^

voi minh sông la de iu thuog,nen tinh cam la ja tri vo tan.no co suc manh ko the luog truoc dc.vay cu iu di cho doi tuoi dep!

JongZiZi

Thành viên mới thoáng tí có sao. Ko cho số bài nào ko dấu del ngay từ ngày mai. :D

pethuylovely

Trùj cho e sory nha hj .để e rút kjnh ngjệm .mà mấy a chấp nhất e út làm j hjx hjx

llTuyetTinhCocll

E thấy a nc hay thjệt hj .a kjnh ngiệm đầy mình ha .

trời đất....tin động trời vậy mà mọi người ko để vào mục chú ý.....

Bớ pà kon....làng nước, quận huyện, thị trấn, phường xã, đường, ấp, tổ dân phố ơi......PDA có mem nữ mới...............

Cleonardo

chúc box8 càng ngày thu hút dc mem nữ vào giải trí, hi, đúng là tin động trời tuyettinhcoc ơi!

TruongHan

Super V.I.P
trời đất....tin động trời vậy mà mọi người ko để vào mục chú ý.....

Bớ pà kon....làng nước, quận huyện, thị trấn, phường xã, đường, ấp, tổ dân phố ơi......PDA có mem nữ mới...............

Vào xem hồ sơ thấy Giới tính ghi là Nam mà =))=))=))

llTuyetTinhCocll

Vào xem hồ sơ thấy Giới tính ghi là Nam mà =))=))=))

1 sự thật phủ phàng.....1 câu nói nhẹ nhàng nhưng như sét đánh ngang tai.....bù lại có cái avatar gỡ gạt phần nào....hixhix....mém xíu đêm nay lại trằn trọc....