• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nếu bạn tìm người yêu, bạn sẽ tìm ở đâu?

Nếu bạn tìm người yêu, bạn sẽ tìm ở đâu?

• Total voters
    65

llTuyetTinhCocll

=)) =)) =)) tùy người chứ đâu phải ạ cũng zạy hết ,mỗi người có mỗi suy ngĩ khác nhau mà ,có người có thể hj sinh tất cả cho người mình yêu mà cũng có người thì k bao giờ hj sinh cho ai hết mà chỉ biết nhận mà k biết chia sẽ lại cho người khác :( :( :(

ở xã hội ngoài ruột thịt ra thì ít ai hy sinh mà ko có vụ lợi....

club_chanhche

Vô tình iu cô học viên của mình
Đang giảng bài thì lò dò mò vô lớp, lẽ ra là đuổi khỏi lớp rồi nhưng chẳng hỉu sao lại cho vô lớp rồi ... iu luôn

Cleonardo

ủa vậy là tìm người yêu rốt cuộc là tìm ở đâu?mệt...mỏii...chuyện như 1 giấc mơ đẹp ..đã hết rồi...hix... đi ngủ!

pethuylovely

ủa vậy là tìm người yêu rốt cuộc là tìm ở đâu?mệt...mỏii...chuyện như 1 giấc mơ đẹp ..đã hết rồi...hix... đi ngủ!
sao zạ bàn chưa xong mà đi ngủ rùi , khỏi đi tìm chi mất công chừng nào tới duyên số sẽ có thui :p:p:p:p:p

Cleonardo

có nhìu khi tui bị tiếng sét ái tình nè;;) có khi ngày nào cũng chũi lộn với con nhỏ bán vịt lộn rồi chợt thấy nó cũng dễ thương, có khi người ta nhìn tui ma tui tưởng người ta thix tui nhưng ko fải và ngược lại, coi phim cũng iu cô diễn viên tối nằm mơ thấy.....oi joi` oi nếu bít tìm ở đâu tui phải lấy vợ đã rồi mới kết luận tạm thời(ai bít sau này li dị sao)rồi cho mấy bác biết!!!!

w2k

TY đến thật tình cờ và thật bất ngờ! hiện giờ đang cô độc nè.!!!

AnhTu

Super V.I.P
có nhìu khi tui bị tiếng sét ái tình nè;;) có khi ngày nào cũng chũi lộn với con nhỏ bán vịt lộn rồi chợt thấy nó cũng dễ thương, có khi người ta nhìn tui ma tui tưởng người ta thix tui nhưng ko fải và ngược lại, coi phim cũng iu cô diễn viên tối nằm mơ thấy.....oi joi` oi nếu bít tìm ở đâu tui phải lấy vợ đã rồi mới kết luận tạm thời(ai bít sau này li dị sao)rồi cho mấy bác biết!!!!
Coi chừng mỗi ngày có niềm vui, mỗi ngày ăn 2 trứng hột vịt lộn =))

pethuylovely

anh ơi ăn hột vịt lộn nhiều quá là có dự định sẳn rùi phải hok =))=))=))=)) thấy e bán hột vịt lộn dzễ xương quá nên ngày nào cũng qua ăn ủng hộ ( ủng hộ là phụ chủ yếu gặp e bán hột vịt là chính )=))=))=))=))=))=))=))

AnhTu

Super V.I.P
anh ơi ăn hột vịt lộn nhiều quá là có dự định sẳn rùi phải hok =))=))=))=)) thấy e bán hột vịt lộn dzễ xương quá nên ngày nào cũng qua ăn ủng hộ ( ủng hộ là phụ chủ yếu gặp e bán hột vịt là chính )=))=))=))=))=))=))=))
Sai rồi, qua gặp là phụ, chủ yếu là ăn hột vịt lộn =))

Cleonardo

chiện của e tới đây là tạm hết, chưa có ai cho em mượn cái ghế ngồi đợi chờ tiếp dzụ án mới.......:ar!