• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW CFW 2011 by ngviethoa

thainguu

cuối cùng bác cũng ra cái mới, up thử phát, mà bản Photon C6-02 có gì hay ko bác? thấy ko có tiếng Việt nên ngại làm chuột bạch

ognlaido

sao bác giới thiệu sơ sài thế hjx bản 3x4 hay 4x4 vậy bác, icon big hay small vậy hjx

hung160990

sao mình dùng nút reset máy thì máy nó reset thật, nhưng mà reset xong thì phím media không dùng được, chỉ rung 1 cái thôi :|
chắc là mod reset bị xung đột gì với mod khác chăng :|

thainguu

POST BÀI BẬY BẠ QUÁ, KO THÈM GIỚI THIỆU MENU 4X4 HAY 3X3 LỚN NHỎ GÌ HẾT, VÀ CŨNG CHẢ THÈM NÓI RÕ PASSWORD?

MẤT LÒNG TIN NHA! :D

Chỉnh sửa cuối:

X_plore

Có bạn nào biết add ký tự đặt biệt giống thế này hok?
Thấy bên symbianvn.net:-?

shido_katori

Active Member
PS
ai ở HN có 5230 thì mang qua thanh xuân.
có máy test mình mới dám tung bản CFW này cho 5230
định fake lại bản photton mà ko đủ time nên ra tết mới làm.
em mà ở HN thì chạy ra cho bác làm chuột bạch liền, tiếc là ở Tiền Giang,, ra Tết Fake lại bản photon C6-02 cho 5230 đi bác, bác cứ up lên đi rồi anh em forum down về test rồi có lỗi gì thì ngta phản hồi lên cho bác fix mà ! em tình nguyện test trước cho !;;)

trong furum mình chưa có bài viết hướng dẫn sử dụng các tính năng của NFE, bác ngviethoa có thể lập ra 1 topic hướng dẫn dc ko ạh, em biết cái phần mềm đó nhưng ko biết xài, toàn edit = Nokia Editor beta 0.7 của pnht mà cái đó cũ rích rồi, với lại đâu có tính năng add language !:(

Chỉnh sửa cuối:

Nhoxly00

bản này của bác cook cá nhân quá. cái profile măc định để ngviethoa nhìn không thích lắm.hjc

shido_katori

Active Member
bản này của bác cook cá nhân quá. cái profile măc định để ngviethoa nhìn không thích lắm.hjc
ko thích thì bung ra mà edit lại, nhớ ko lầm là vô 10202be9-101F8798.txt, sai thì báo nha :-?

moment_musical

@ngviethoa: b ơi, b bảo có Shazam full cho bản cook cho 5223 này à?/ mình đang dùng 5800 và đã cố cài shazam mấy lần nhg k đc, toàn bị bảo phải mua bản full thôi =((. nếu như được b có thể trích ra từ bản cook của b phần mềm shazam này để mình cook thử vào fw cho 5800 đc k :D. thnx b

shido_katori

Active Member
dân ở đây có mấy người biết CFW hả bác? em còn ko biết chẳng qua là hơi lười tìm hiểu
mình đâu có biết làm gì nhiều, sơ sơ vài cái hà, ko biết CFW chỉ biết Flash CFW của ngta thôi, mà hình như đổi tên profile mặc định là vô Rofs2/private/10202be9/101F8798.txt, vô trong đó cái nào ghi ngviethoa thi edit lại theo ý thích, mình thích để General hơn :p
chờ bác fake bản Photon C6-02 cho RM-588 đây !
mong tết qua lẹ để ngviethoa làm cái này cho ae 5230 RM-588, tester thì forum mình thiếu gì, test xong rồi báo lỗi ( nếu có ) để bác ngviethoa fix cho hoàn thiện lại !