• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW CFW 2011 by ngviethoa

rastar

Banned
Lâu quá mới trở lại diễn đàn, em đến giờ vẫn còn dùng bản V4 của bác ngviethoa đây :D. Em đang định up bản mới cho em 5233. Bác chủ thớt cho em hỏi, bản này là bản mới nhất của bác phải không? Em thấy phía dưới có dòng chữ "DOWN cái này về trước - bắt buộc - HW 625" là sao vậy bác, flash cái này trước rồi mới giải quyết đến cái dòng "Tiếp là DOWN cái này về rùi flash" à? Bác thông cảm, mấy tháng rồi em mới về nước :))...

caotuanan

Lâu quá mới trở lại diễn đàn, em đến giờ vẫn còn dùng bản V4 của bác ngviethoa đây :D. Em đang định up bản mới cho em 5233. Bác chủ thớt cho em hỏi, bản này là bản mới nhất của bác phải không? Em thấy phía dưới có dòng chữ "DOWN cái này về trước - bắt buộc - HW 625" là sao vậy bác, flash cái này trước rồi mới giải quyết đến cái dòng "Tiếp là DOWN cái này về rùi flash" à? Bác thông cảm, mấy tháng rồi em mới về nước :))...

dow cả 2 về và bỏ vào rm-625 jaf thui bạn ah.

rastar

Banned
Bản này với bản của bác duythanh cái nào dùng good hơn hả mấy bro :D

bente402

Unique tốt hơn..ngviethoa bỏ anh em pdaviet lun rùj.luc rày ko thây tăm hơj đâu

rastar

Banned
Híc chắc bác ấy bận đi đâu đó nên không update CFW thường xuyên cho anh em mình được ấy mà. Thôi vì những gì mình nhận được từ bác ấy, mình sẽ cố gắng spam thật nhiều để topic này luôn được ở trang 1 :D

barracuda

bản này ram khá ngon nhưng font xấu vãi ra ~X( mong bác fix sớm :D để font của bản trc đẹp bao nhiêu :D

hung160990

đây rồi.mới ra hôm nay.
để xem tình hình web lâu nay có gì hay ko đã rùi mới làm chứ?

cuối cùng hòa cũng onl rồi
làm bản cập nhật đi kìa
mà theo mình font nên để như bản full x-max( hình như là font android thì phải ) có kèm theo font tiếng trung

rastar

Banned
Mấy bác cho hỏi đây là phần mềm gì thế, mình kết nhất là cái này, khi tn hay cuộc gọi nhỡ đến đền có thông báo

barracuda

bác hòa fix font như bản trc đi :D update luôn trình xem ảnh đi,có bản mới rồi ,load nhanh hơn tẹo :D

Phoenix

Bạn ơi, muốn tạo tên profile của mình ngay trong FW thì làm thế nào.

b4db0y_5292

anh ơi bản này nhanh nhưng ngốn pin qua bt e dùng 2 ngày sạc 1 lần cái này được khoàng ngày 1,5 ngay đã báo hết pin zui có lúc để tắt màn hình mà vạch pin vẫn tụt