• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW CFW Belle N97 for 5233 by ngviethoa

badboy_hippy

Hy vọng

Hy vọng bản V3! cái nút "tùy chọn và thoát" đc thay bằng cái hình cho nó tinh tế! để chữ xấu quá @@!

xinhgiai00

hic mình flash bản 2.5 của bạn xong ko thấy music với hình ảnh đâu hết, dù trong thẻ vẫn còn. bây giờ mình muốn màn hình ko có các phím tắt ngoài màn hình nữa thì mình làm sao bây giờ. hĩ do lần đầu flash cfw thành công nên hơi bỡ ngỡ vì thấy kái dt cũ kĩ giờ khác lạ quá mình chẳng biết j hết, giờ phải mò lại hic hic

xuanbach123

hic mình flash bản 2.5 của bạn xong ko thấy music với hình ảnh đâu hết, dù trong thẻ vẫn còn. bây giờ mình muốn màn hình ko có các phím tắt ngoài màn hình nữa thì mình làm sao bây giờ. hĩ do lần đầu flash cfw thành công nên hơi bỡ ngỡ vì thấy kái dt cũ kĩ giờ khác lạ quá mình chẳng biết j hết, giờ phải mò lại hic hic
nhạc bạn copy vào mục sounds. còn muốn màn hình không có phím tắt thì ở ngoài ấn tuỳ chọn>chình sửa nội dung> muốn xoá và thêm các phím tát thì tuỳ bạn.

xinhgiai00

thanks bạn nghe, có nhạc rồi. Mà bản v3 có gì ngon hơn bản này ko ta, sao nghe lỗi tùm lum là sao hẻ