• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW CFW Belle N97 for 5233 by ngviethoa

thay_fet

Member
cái icon này cho vào ROFS2 của 5530 đc k bạn?mà cái đồng hồ mới kia có j khác với cái đồng hồ widget vậy?

thainguu

cái icon này cho vào ROFS2 của 5530 đc k bạn?mà cái đồng hồ mới kia có j khác với cái đồng hồ widget vậy?

bạn nói gì mình ko hiểu lắm, cái clock s3 thì nó khác với clock s60v5 ở chỗ là nó ko có viền, trông đẹp hơn thôi, hồi trước chỉ có bản cài vào và ko ẩn đc còn giờ có cả bản cho cook và ẩn đc

thecong260282

Bản này có 2 lỗi nhỏ làgửi tin nhắn chậm và chạy trên 2 ứng dụng cùng lúc thì các ứng dụng chạy chậm như avata va mclear hoặc nghe nhạc và avata.có ai bị thế không.còn lại đều ok.nhất là không thấy tình trạng đơ máy.Mong NgVietHoa sớm hoàn thành bản này cho a e dùng nha.

anhphu18

ngviethoa ơi, sao mà tất cả cfw trên 4r đều không đọc được đuôi file *.mp4 vậy, liệu dòng này có hỗ trợ cho mp4 không vậy anh

tranconghd89

ngviethoa ơi, sao mà tất cả cfw trên 4r đều không đọc được đuôi file *.mp4 vậy, liệu dòng này có hỗ trợ cho mp4 không vậy anh
bác noi là video đuôi mp4 hả... sao của em vẫn đọc bình thường mà...

ngviethoa

mp4 nhưng nó còn nhiều chuẩn âm thanh và hình ảnh ủa nó nữa.

thuyna

hiểu ý của bác rồi,video file*.mp4 nhưng S60v5 chỉ hỗ trợ code MP4a thôi,các video chia sẻ trực tuyến trên web hiện nay như youtube chẳng hạn mặc dù có đuôi là mp4 nhưng code của video lại là avc,realplayer của S60v5 lại ko hỗ trợ cho codec này nên ko xem đc vì theo như các pro convert video thì codec này như kiểu đc nén giúp cho file video có dung lượng nhỏ để tiện upload mà vẫn giữ đc chất lượng cao nên việc giải mã nó cũng hơi ẹc chút

huutran77

Bản này good. nhưng Hình như mod clock mới làm mấy cái widget mất đi cái viền rồi, không đẹp chút nào.

king_cfc

à, anh ngviethoa cho em hỏi là màn hình nháy nháy lúc có âm báo hẹn giờ hoặc là có cuộc gọi đến là mod hay là lỗi ạ???? :D