• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW CFW Belle N97 for 5233 by ngviethoa

ngviethoa

nhạc của mình mục music hay sound đều không quét bây giờ nghe nhạc không đc.trên media mục ảnh không vào đc
mình thấy bluetooth có thể chạm vào góc phải màn hình phía trên cũng có mà thêm vào media lai mất cái xoay cảm biến không đc tiện cho lắm
nhạc ở E:sounds nhé
BT kia vào lâu lắm.cái BT switch chạm phát là ok.còn cái cảm biến chuyển xuống HS là dc rồi mà.

mjnha9

nhạc ở E:sounds nhé
BT kia vào lâu lắm.cái BT switch chạm phát là ok.còn cái cảm biến chuyển xuống HS là dc rồi mà.
đây là ý của mình thôi khi vào ứng dụng cảm biến trên media tiện hơn là phải thoát ra HS
mình thấy icon rétart shudown có thể bỏ không bạn

Chỉnh sửa cuối:

x4kio

Tối nay có up ver 2 k bác ngviethoa :D:D
Ver 1 có mấy lỗi thì mấy bạn trên nói hết r` ,còn lại là qá ok r` ;))

kulboy_vn

bac viethoa oi ban v2 bac co' lam dc hs giong nhu belle k bac co gang nen nhe' thank bac' e chua test nen chua bjet the nao maj e phaj test moi dc. Bac de 3.5g nhe e nhjn 3.5g nhjn dep ma con ha oai vs may thang ban e hjhj

ghostrider97nd

Từ truớc đến nay mình chỉ mong có bản nào mà màn hình chính có thể trượt qua trượt lại thêm nội dung ở màn hình phụ giống s60^3 đó

ngviethoa

Tối nay có up ver 2 k bác ngviethoa :D:D
Ver 1 có mấy lỗi thì mấy bạn trên nói hết r` ,còn lại là qá ok r` ;))

Từ truớc đến nay mình chỉ mong có bản nào mà màn hình chính có thể trượt qua trượt lại thêm nội dung ở màn hình phụ giống s60^3 đó

bac viethoa oi ban v2 bac co' lam dc hs giong nhu belle k bac co gang nen nhe' thank bac' e chua test nen chua bjet the nao maj e phaj test moi dc. Bac de 3.5g nhe e nhjn 3.5g nhjn dep ma con ha oai vs may thang ban e hjhj
đang beta v2/còn nhiều rắc rối.nên mình chưa ra ngay đâu.hượng thụ đi

NTiolanDatluu

tối qua vọc mình có nhận xét như sau: :p

Ưu: FW tốc độ nhanh, mượt, Ram luôn ổn định 57-61MB ( sau khi đã cài các app và 1 số app chạy ẩn )

Nhược: Một số ứng dụng báo lỗi không thể cài đặt đc ( ứng dụng bt ) vd như soft: DzSoft LightBar, gói QT cài đặt có 1 số lỗi nhỏ. Đèn màn hình mặc dù đã giảm thiểu độ sáng hết mức nhưng vẫn sáng trưng ( đêm qua nghịch mà phải đeo kính râm ) :)). Cách xắp xếp các app trong menu chưa đc tiện ích!

P/S: fw này nếu fix ổn định sẽ HOT lắm đây! :D, ngviethoa cho mình xin cái theme trong cfw Nokia Series 2 nhé! Thanks 4share ;;)

Chỉnh sửa cuối:

kulboy_vn

bác viethoa cố nên e đang đợi belle cho 5233 nè hihi
có bác nào fl rồi thì cm e xem nào fw này thế nào các bác ơi

NTiolanDatluu

đợi bản 2 ra rùi flash 1 thể hehe.thanks

đợi bản 22222222222222222!!!!

sao lại phải đợi bản v2, ai cũng chờ như bạn thì sẽ chẳng bao giờ có bản final! ko test, k dùng qua bản beta đồng nghĩa với sẽ k biết lỗi, mà k biết lỗi thì sao ngviethoa biết lỗi ở đâu mà fix, chính vì thế nên mới có BetaFinal

bác viethoa cố nên e đang đợi belle cho 5233 nè hihi
có bác nào fl rồi thì cm e xem nào fw này thế nào các bác ơi

P/S: không thử sao biết! :|

Chỉnh sửa cuối:

spunior

thêm cảm biến lên media cho tiện di pro. FW rất tốt mượt ngon. =D>
mong chờ v2...

ngviethoa

Đấy là sau khi Flash mà. Bạn Khởi động lại sẽ thấy khác. những lần khởi động sau sẽ khác. phải Hơn 60
chuẩn men.
ít bug quá.chả bỏ fix.ae cứ xài đi nhé/
rất tốt đấy.
bao giờ có cái mới thì cập nhật thêm sau.
đang nhức đầu cái belle v2 đây/.