• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW CFW Belle N97 for 5233 by ngviethoa

anhphu18

chuẩn men.
ít bug quá.chả bỏ fix.ae cứ xài đi nhé/
rất tốt đấy.
bao giờ có cái mới thì cập nhật thêm sau.
đang nhức đầu cái belle v2 đây/.
anh ui, làm v2 anh làm cái accel trên media nha anh, hay anh cho em xin cái mod tự cook cũng được, thanks anh nhiều

Jank

sao lại phải đợi bản v2, ai cũng chờ như bạn thì sẽ chẳng bao giờ có bản final! ko test, k dùng qua bản beta đồng nghĩa với sẽ k biết lỗi, mà k biết lỗi thì sao ngviethoa biết lỗi ở đâu mà fix, chính vì thế nên mới có BetaFinal

Sr tại mình k có tg flash...

View wa thấy đang làm v2 thì đợi flash luôn :(

ngviethoa

chủ thớt bạn v2 nhớ thêm mod rung khi nhận và hủy cuộc gọi ... thank
cái này có rồi mà bạn...hé hé

nhờ anh em nào quen theme và icon tí nhé
làm hộ mình file mediabar.mbm
mix lại từ file trong resource\apps của mình cũng dc.
mình mix lại rồi mà lúc flash lại nó chạy dc nhưng k có icon trên mediabar.
k biết do đâu

boy_online01

Ko biết ý bác là gì nhỉ :D. Nếu là sửa icon trên thanh Mediabar thì phải sửa trong Series60Skin.mif chứ nhỉ? Mà rofs2 N97mini/X6 của em cũng ko có file Mediabar.mbm

ngviethoa

Ko biết ý bác là gì nhỉ :D. Nếu là sửa icon trên thanh Mediabar thì phải sửa trong Series60Skin.mif chứ nhỉ? Mà rofs2 N97mini/X6 của em cũng ko có file Mediabar.mbm
k mình dùng cái mediabar editor đó.
chọn icon từ file mbm
k hiểu sao edit chuẩn cái mbm rồi mà vào flah toàn k hiện lên icon.k biết có phải từ bug frmediabar.dll k nhỉ?

boy_online01

k mình dùng cái mediabar editor đó.
chọn icon từ file mbm
k hiểu sao edit chuẩn cái mbm rồi mà vào flah toàn k hiện lên icon.k biết có phải từ bug frmediabar.dll k nhỉ?

Chắc là ko tại em cũng dùng mediabar editor vài lần :D, vì ko đụng đến cái chọn icon gì đó nên chả thấy lỗi lầm gì. Nhưng muốn thay icon trên thanh Mediabar thì em chắc chắn là phải thay svg trong Series60Skin.mif nó mới hiện.

ngviethoa

Chắc là ko tại em cũng dùng mediabar editor vài lần :D, vì ko đụng đến cái chọn icon gì đó nên chả thấy lỗi lầm gì. Nhưng muốn thay icon trên thanh Mediabar thì em chắc chắn là phải thay svg trong Series60Skin.mif nó mới hiện.

đâu k cần thay cũng lên icon mà.
lấy file chỉnh của bọn nó thì dc.
mình tự chỉnh thì bét nhè

king_cfc

theo em nếu menu ngang để là 2x6 thì menu dọc nên để là 3x4 :D, thêm nữa là em thấy thay cái bt switch trên media bar bằng cái accel switcher thì tiện hơn :D
bản này dùng nhanh, mượt, thanks pác nhìu

mjnha9

bạn thay luôn chữ menu ngoài HS bên phím phải bằng ký tự luôn thì đẹp