• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW CFW C6 - ANNA cho RM-625 by ngviethoa

ngviethoa

Lâu không có CFW nào cho anh em xài.vừa ngẫu hứng custom bản mới nhất của mình.
cũng k có gì nhiều .mọi người flash để cảm nhận nhé

change log

Based CFW C6 - 5233 by ngviethoa.
N8 nokia tune added
Bàn phím symbian^3 ngang và dọc.
icon symbian anna by binh24
new theme nudark by IND190
xóa bỏ điện thoại internet và wifi
HOT OVI MAP 3.06 được sửa lại và hoạt động trong CFW này.
Thay đổi icon cột sóng và PIN.
MOD lại icon khóa tap to unlock .
Load HS symbian^3
chỉnh sửa nội dung HS symbian^3
Những MOD cũ thì khỏi nói chuyện ở đây nữa nhé.
khá nhiều thứ mọi người ngoáy thêm nhé.

LINK DOWN :

ANNA ROFS2
RM-625 CORE Files

DATA OVI MAP 3.06 vietnam ver 2.43.117 mới nhẩt

Credits to ngviethoa,binh24.all modder... PNHT

P/S đang làm lại cái CFW refresh V2 của binh24.khả quan thì sẽ up lên cho anh em dùng tạm,

ai có tấm lòng ủng hộ công việc CFW của mình thì pm riêng nhé.nhân bản CFW private

Chỉnh sửa cuối:

huutran77

Lâu lắm mới thấy ngviethoa làm fw.đang rảnh và mất ngủ nên sẻ test thử,cfw của bạn chắc chắn sẻ good rồi.hihi.
Ps/:REFRESH V2 cua binh24 có lỗi gì hay sao mà phải chỉnh sưã vậy bạn?

ngviethoa

Lâu lắm mới thấy ngviethoa làm fw.đang rảnh và mất ngủ nên sẻ test thử,cfw của bạn chắc chắn sẻ good rồi.hihi.
Ps/:REFRESH V2 cua binh24 có lỗi gì hay sao mà phải chỉnh sưã vậy bạn?
làm lại cho zin 1 tí ý mà.hí hí
LINK UPDATED

ThanhTungHT

Active Member
ngviethoa biết edit file StaticFeatures.dll ko? Đang xoá mini qwerty và video call.Nhưng toàn bị lỗi !

p/s: Chuyển sang dùng Icon Anna rùi à . :))

ngviethoa

ngviethoa biết edit file StaticFeatures.dll ko? Đang xoá mini qwerty và video call.Nhưng toàn bị lỗi !

p/s: Chuyển sang dùng Icon Anna rùi à . :))

khoản này thì chịu thôi.đi hỏi ông dan-av nhé. hí hí
t có file đó rồi.cần thì cho
nokia bảo thủ còn phải đổi nữa là mình.hí hí

tranconghd89

bản này bị lỗi mặt CƯỜI BÁC AH, Chắc phải thay font khác rùi, ram khởi động 63, ổn định 49-50.
chưa thay nút shareonline trên thanh media.
nhạc thì quét tùm lum bác ah....
đấy là 1 vài nhận xét của e...hjhj

conancth

Lâu lắm rồi mới thấy cao thủ ngviethoa tái xuất giang hồ, ra tay làm CFW cho anh em. Thanks!

ngviethoa

bản này bị lỗi mặt CƯỜI BÁC AH, Chắc phải thay font khác rùi, ram khởi động 63, ổn định 49-50.
chưa thay nút shareonline trên thanh media.
nhạc thì quét tùm lum bác ah....
đấy là 1 vài nhận xét của e...hjhj

nhạc E:\sounds mà/
cái nút kia thì mình k thay thật.
bác chụp hộ cái ảnh mặt cười bị lỗi dc k?trên ảnh mình k sao mà.

ThanhTungHT

Active Member
khoản này thì chịu thôi.đi hỏi ông dan-av nhé. hí hí
t có file đó rồi.cần thì cho
nokia bảo thủ còn phải đổi nữa là mình.hí hí

Cái File của dan-av edit bị lỗi mà.Dùng file đó sẻ bị Out khi cài đặt Admin.Settings/XMD profile/Options/ Thử xem có đúng thế ko nào? :D
Chán cái lão Binh24.Thêm vào Mini Qwerty được.Mà Khi Xóa nó đi lại lỗi @@

ngviethoa

Cái File của dan-av edit bị lỗi mà.Dùng file đó sẻ bị Out khi cài đặt Admin.Settings/XMD profile/Options/ Thử xem có đúng thế ko nào? :D
Chán cái lão Binh24.Thêm vào Mini Qwerty được.Mà Khi Xóa nó đi lại lỗi @@

uk.cái bản refresh của lão có mini qwerty .cái này mình cần thì lại mất cái backlight đèn sáng trưng còn phần mềm thì add vào quá nhiều.k thích cá nhân quá.bây giờ gỡ thấy mệt
quan trọng là cần backlight độ sáng OFW và mini qwerty song hành

hantinhtu_baby

uk.cái bản refresh của lão có mini qwerty .cái này mình cần thì lại mất cái backlight đèn sáng trưng còn phần mềm thì add vào quá nhiều.k thích cá nhân quá.bây giờ gỡ thấy mệt
quan trọng là cần backlight độ sáng OFW và mini qwerty song hành
Em không dùng RM-625 nhưng bác có thể đóng gói cho em xin cái skin themes màu xanh lá cây đầu tiên đc ko?

huutran77

Bản này chạy rất nhanh và mượt, ngang ngửa không thua gì deviant của DT, pin thì mấy bữa này ngứa tay chân nên flash hoài nên chẳng biết có trâu không nhưng cũng rất tốt.hiệu ứng đơn giản mà đẹp nhưng nhìn hơi chóng mặt, nếu mix cho nó hài hòa hơn thì tốt:|.Ram bật hiệu ứng và full widget là 54-56mb, cao hơn tất cả những bản mình flash mấy bữa nay (trừ blaze v2 :p).Vài dòng nhận xét.nếu ngviethoa mà có thể quảng cáo rầm rộ như những cooker khác thì chắc chắn topic này sẽ rất hot.
PS:/CFW rất good,chỉ cần thay đổi một số thứ đơn giản thì là perfect đối với mình rồi.=D>

huutran77

Ah chủ top sẵn tiện cho mình hỏi sao bộ icon e7 mình down bên topic mod của bạn bị lỗi tên thư mục thế?