• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW CFW C6 - ANNA cho RM-625 by ngviethoa

Luu_Tan_Vu

Mình thích đơn giản nhẹ nhàng.công nhận là C6 mượt hơn.
N9 mini có nhanh hơn.delay ít hơn nhưng cảm giác nhiều khi cứ giật cục kiểu gì ý.
khỏi khoa trương nhiều.ngày xưa mình tự flash C6 523x đầu tiên.khi đó 2pic cứ phải gọi là dài k biết bao nhiêu.nghĩ mà thèm.lúc đó chỉ làm cho 5233 thôi nhưng anh em khác cũng vào ủng hộ nhiệt tình.
giờ thì khác rồi huynh ơi toàn là mê quảng cáo k hà

huutran77

Ngviethoa oi làm sao xoá bỏ thư mục "ứng dụng khác" và bật tắ nguồn nhỉ?thấy nó thừa quá.nhìn lại rối.

drnguyenluan

bàn phím ban đầu à.
cái N97mini của bĩnh bị xoá link rồi.
còn cook lại em refresh thì đúng là nản.ông bình thêm nhiều apps quá.
loạn
ban cua ong binh kg co lim dim mac du ong noi la co mod den lim dim. minh cho mod lim dim cua ong vo lai cu khong dc chi lim dim luc moi flash xong la mat tieu luon. ngviethoa fix duoc lim dim khong chi minh voi.

ngviethoa

Ngviethoa oi làm sao xoá bỏ thư mục "ứng dụng khác" và bật tắ nguồn nhỉ?thấy nó thừa quá.nhìn lại rối.

xóa bằng tay cũng dc mà.hoặc vào file matrixmenudata.xml mà tìm dòng có tên thư mục đó sau xóa đi là dc.

thn18777

Bạn ngviethoa có thể cho mình xin Mod Bàn phím được không, cám ơn nhiều.

hongthuy92

Member
cm ngoài lề tí.anh hòa nhớ em nữa ko.hồi xửa.ngồi đợi cfw của anh đến 2.3h sáng khi đó NDT mới tập cfw với chưa nhiều ngưòi biết.bêy h sang android dùng rồi mà lâu lâu sang box s60 xem.thấy cfw của anh.vào xem.ủng hộ anh 2 tay

anhphu18

không biết đem bộ icon n8 của n97miniv30 vào đây được không ta :-?

ngviethoa

không biết đem bộ icon n8 của n97miniv30 vào đây được không ta :-?
dc .chép đè lên nhé bạn
cm ngoài lề tí.anh hòa nhớ em nữa ko.hồi xửa.ngồi đợi cfw của anh đến 2.3h sáng khi đó NDT mới tập cfw với chưa nhiều ngưòi biết.bêy h sang android dùng rồi mà lâu lâu sang box s60 xem.thấy cfw của anh.vào xem.ủng hộ anh 2 tay

cảm ơn anh em.lên đời hét rồi mà mình lẹt đẹt s60v5.chán quá.k có xèng thay súng mới.
hồi đó vui ghê/độc quyền 523x.ngon và vui nữa.a e chém cả khuya luôn