• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW CFW C6v40 for 5233v50 by ngviethoa

ngviethoa

Có pro nào giỏi mod cook chỉ mình cái này với. Mình flash xong mọi thứ ok, duy chỉ có phần độ sáng màn hình là có vấn đề, mình chỉnh về tối nhất rồi nhưng sau đó khóa phím rồi bật lên nó lại về độ sáng khi mới flash xong, ai chỉ dùm mình cách khắc phục với chứ ko thì tốn pin lắm, nếu có thể hướng dẫn chi tiết 1 chút vì mình noob lắm. cảm ơn rất nhiều

cái nãy lỗi dll chưa fix dc/
chờ vậy
có 1 cách là chọn luôn độ sáng từ trươc lúc cook cho phù hợp khi flash sẽ dc thôi
nằm ở mục 1002c8c gì đó..quên tên rồi

Luu_Tan_Vu

cái nãy lỗi dll chưa fix dc/
chờ vậy
có 1 cách là chọn luôn độ sáng từ trươc lúc cook cho phù hợp khi flash sẽ dc thôi
nằm ở mục 1002c8c gì đó..quên tên rồi
ai bảo chưa fix được vậy. chỉ cần thay file static...dll là ok ngay

x4kio

sao 5233 nhiều CFW thật
bản nào k~ tốt
k bik nên xài bản nào
hjx
sao các bác k hợp lại thành một nhóm r` cook như 5800 CFW team kìa :D:D
làm ra một bản super perfect cho ae 5233 nhỉ

ngviethoa

sao 5233 nhiều CFW thật
bản nào k~ tốt
k bik nên xài bản nào
hjx
sao các bác k hợp lại thành một nhóm r` cook như 5800 CFW team kìa :D:D
làm ra một bản super perfect cho ae 5233 nhỉ

good ideal.

ThanhTungHT

Active Member
Lâu rùi mình chưa Flash bản nào của ngviethoa đó nhé ^^
Tối nay thử test xem.

darkangel762

mình nghĩ các pro nên họp lại làm lun 1 bản của PV. Đảm bảo đông khách. chứ 1 người 1 bản như thế này. khó chọn quá

tranconghd89

Sao e flash bản này. Mới đầu ram chỉ được 44 . E phải reset 4 lần thì ram mới lên 61 và giờ ổn định ở mức 54. Còn 1 vấn đề nữa là nút chia sẻ trực tuyến ở nút media không có tác dụng gì cả. Bác xem có phải không????????. Nói chung bản này e rất hài lòng. E Đang test pin xem thế nào...Mong bác sớm fix lỗi trên. Thankssss

lastl0ve0510

Cái này có Qt 4.7.3 k nhỉ,Trong giới thiệu k thấy có nói đến,ai trả lời dùm mình đc k,mình chuẩn bị Flash bây giờ