• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW CFW C6v40 for 5233v50 by ngviethoa

lastl0ve0510

nếu thế ngviethoa chỉ cook thêm FW C6, chẳng lẽ lại bõ cái đó ra,mình chỉ hỏi vậy,vì nếu cài sẵn QT chắc sẽ ổn định hơn,vì có nhiều ứng dụng Qt hay mà mình cài cái chạy đc cái không....

Luu_Tan_Vu

nếu thế ngviethoa chỉ cook thêm FW C6, chẳng lẽ lại bõ cái đó ra,mình chỉ hỏi vậy,vì nếu cài sẵn QT chắc sẽ ổn định hơn,vì có nhiều ứng dụng Qt hay mà mình cài cái chạy đc cái không....

cái đó mình k rõ nhưng sự thậ là k có.mình add qt vào mất hết 10 mấy mb đó

ngviethoa

Nếu ko Tin thì các bác Thử Bản CFW của em đi, đã fix thành công mà. Em luôn ủng hộ anh vurain84 :))

uk.fix dc nhưng bỏ luôn mini qwerty đi rồi.k thì nói làm gì???
cái share onl mình gỡ đi rồi nên chỉ còn icon thôi.k có tác dụng gì cả?
hi hi

minhtuanhttm

Hoà ơi cho mình hỏi, mình muốn dùng bản này cho 5233 V40 của mình mà mình ko muốn lên V50 thì làm thế nào, Mong Hoà chỉ giúp nha. Thanks

sangitpro

Hoà ơi cho mình hỏi, mình muốn dùng bản này cho 5233 V40 của mình mà mình ko muốn lên V50 thì làm thế nào, Mong Hoà chỉ giúp nha. Thanks

-Nếu Muốn Giữ ver ở 40 thì dùng Core V40 + Rofs2 để Flash (đổi tên Rofs2 thành RM-625_40.1.003_prd.rofs2.V22).

lastl0ve0510

tested,mọi thứ rất ổn,khi mình chạy cả NDesk,ram free >50Mb<,có một điều là,màn hình k giữ đc mức ság khi mìh chỉnh thấp xuố.thì màn hình tự tăg lên 45%,bt mìh chỉ để 25%,dùg smartlight,giữ ság thì mới gjữ đc.

ngviethoa

tested,mọi thứ rất ổn,khi mình chạy cả NDesk,ram free >50Mb<,có một điều là,màn hình k giữ đc mức ság khi mìh chỉnh thấp xuố.thì màn hình tự tăg lên 45%,bt mìh chỉ để 25%,dùg smartlight,giữ ság thì mới gjữ đc.

cái này fix dc/mình sẽ đính kèm file đó lên nhưng anh em phải tự cook hoặc flash lại hoặc chờ bản CFW Team 523x cúa chúng tôi.

Ntv_79

ngviethoa post cho mình bộ rules của C6V20 nhé! Không hiểu sao N97 dính cái lỗi khóa màn hình là không sáng trở lại và không cảm ứng được nữa!

Hiepboy92

Bản này khá ổn nhưng mất tiêu email rùi anh hoà ah. Em mất liên lạc với thằng bạn bên hàn quốc vì mất email.

thainguu

cái này fix dc/mình sẽ đính kèm file đó lên nhưng anh em phải tự cook hoặc flash lại hoặc chờ bản CFW Team 523x cúa chúng tôi.

muốn flash của bác quá đi mất nhưng tiếc là em vừa mới bị giật cái máy rồi, hụ hụ hụ, đang mót tiền mua lại cái Symbian s60v5 đây, chưa có ý định lên Anna smartphone, đợi Bella ra luôn :D

(hehe chém gió, chứ thực ra ko đú nổi Symbian Anna, nhưng những thông tin gần đây thì Symbian Bella với những mẫu như Nokia 600, 700, 701 - SymbianTweet.com thì các smartphone mới này có cấu hình mạnh mẽ, giá lại thấp, điển hình như Nokia 600 chỉ khoảng 5tr để thay thế dòng s60v5 mà lại có màn hình Amoled 3.2 inch, chip 1Ghz, NFC, 5mp camera, khà khà khà!!)

minhtuanhttm

cho mình hỏi máy mình v40 flash bản FW v50 này được không zậy.

Bạn flash vô tư nhé, nhưng mình khuyên bạn là dùng core V40 nha vì V50 vẫn còn lỗi. hướng dẫn thì bạn đọc #5 nha, câu hỏi của mình ấy. Chúc bạn thành công