• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New Core for 5800 V60.0.001 & 5530 V40.0.003 Release ! By Binh24

tangbalan

mình jaf rồi nà thấy cũng ổn.trình duyệt ảnh duyệt nhanh hơn trước.nói chung mỗi thứ thay đổi 1 tí.ai rảnh thì add tiếng việt vào cho ae xài đi.

thanhhaifire

của binh24 có đánh dấu bản quyền trong core và rofs hết rùi hihi bung ra search "binh" nó tìm ra ah kaka

@ShenTran: bản port đó của ai mà bro up lên mf vậy, nếu của binh24 thì ổng đi kiện đó, mình bị mấy lần rùi

ShenTran

của binh24 có đánh dấu bản quyền trong core và rofs hết rùi hihi bung ra search "binh" nó tìm ra ah kaka

@ShenTran: bản port đó của ai mà bro up lên mf vậy, nếu của binh24 thì ổng đi kiện đó, mình bị mấy lần rùi

mình chỉ up lên MF của bạn bên dưới á

link leech :
5530 Core Fix Link
Rofs2: Link

Note tải lẹ ko die nha mấy bạn

_GD_

bản này chưa hack thì phải?không có TV,co the chi mình cach add TV vào được ko?

kitafung

bản này chưa hack thì phải?không có TV,co the chi mình cach add TV vào được ko?

Bản này chưa add tiếng việt được đâu, add vào là lỗi trình duyệt. Mình thử rồi, vì trình duyệt mới mà bản 50 thì chưa có.

_GD_

vậy xài TA đỡ vậy:D nào co làm xong nhớ up lên nha kitafung=D> à mà bản này mình bung ra cook được ko vậy?cho mình cái mod không gởi tin nhấn đến nokia đi

bunrieucua

Bạn cứ nói quá.
Các CFW của mình đều đưa link leech filesonic nhanh ngang MF đó.
Giờ mình đang dùng 6233 còn tiền thì đang tích, đang phân vân dùng Android, I OS hay W7 ManGo nè
Dùng HĐH khác thì không nói, nếu dùng iOS thì pm tui nhé!
Sẽ hỗ trợ hết mềnh\-/
--------------------------------------------------
Theo mình thì bản này các bạn đừng cook vội vì chưa port hoàn thiện.
Có lẽ nên đợi binh24 cho ra bản final (chủ yếu là đã add tiếng Việt,còn hack thì đơn giản thôi) rùi hãy cook cho tiện nhé!

hoangphonghd

Dùng HĐH khác thì không nói, nếu dùng iOS thì pm tui nhé!
Sẽ hỗ trợ hết mềnh\-/
--------------------------------------------------
Theo mình thì bản này các bạn đừng cook vội vì chưa port hoàn thiện.
Có lẽ nên đợi binh24 cho ra bản final (chủ yếu là đã add tiếng Việt,còn hack thì đơn giản thôi) rùi hãy cook cho tiện nhé!

OK, có j ko biết mình sẽ hỏi :D
Có khi cũng phải đi kiếm tạm 58 cũ về Làm bản HD tiếp. Ra V60 rùi. tiếc là ko có HS như C6
ĐANG CÓ EM N97 MN ZIN FULL PK. AI CÓ NHU CẦU KO NHỈ

haunterno1

Xài thử Ver 60 của bình 24 thấy có những điểm khác biệt:
+ Nghe nhạc trực tuyến trên nhaccuatui.com nhưng trên zing.mp3 thì chưa được
+ Không update nokia music player 15.2 được --> không hiển thị lời bài hát
+ tốc độ mượt hơn hẳn (so với lúc xài bản cook C6 V.40), trình xem ảnh với video tốt hơn
+ Ovi map không update được
+ Không Có ngôn ngữ tiếng Trung (hình như bản này k có set ngôn ngữ đó)
Mới test mấy cái đó à

cần trợ giúp

mình jaf bán này rùi .Nhưng sao opera mini chỉ chạy qua 3g còn chọn wifi nó ko chạy .Ai biết chỉ giùm với thank