• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New Core for 5800 V60.0.001 & 5530 V40.0.003 Release ! By Binh24

ohannguyent

mình jaf bán này rùi .Nhưng sao opera mini chỉ chạy qua 3g còn chọn wifi nó ko chạy .Ai biết chỉ giùm với thank

Từ Opera mini, bạn vào cài đặt-> nâng cao-> kết nối-> wlan xong rồi thoát opera mini và vào lại. Nếu ko đc nữa thì bạn mở máy ở chế độ offline, mở Opera mini lên, nếu nó hỏi kết nối wlan trong chế độ offline thì chọn đồng ý và chờ máy tìm mạng wifi.

0908727527

Xài thử Ver 60 của bình 24 thấy có những điểm khác biệt:
+ Nghe nhạc trực tuyến trên nhaccuatui.com nhưng trên zing.mp3 thì chưa được
+ Không update nokia music player 15.2 được --> không hiển thị lời bài hát
+ tốc độ mượt hơn hẳn (so với lúc xài bản cook C6 V.40), trình xem ảnh với video tốt hơn
+ Ovi map không update được
+ Không Có ngôn ngữ tiếng Trung (hình như bản này k có set ngôn ngữ đó)
Mới test mấy cái đó à

Zing MP3 Flash 10 nghe bằng gì h ? nhaccuatui thì đó h đã nghe đc rồi :-|

h3ll

Bạn cứ nói quá.
Các CFW của mình đều đưa link leech filesonic nhanh ngang MF đó.
Giờ mình đang dùng 6233 còn tiền thì đang tích, đang phân vân dùng Android, I OS hay W7 ManGo nè
cứ iOS mà xoáy bạn àh..vừa vọc hết cái này thì có cái khác để vọc:)):))

mai_tien_dat_251

Từ Opera mini, bạn vào cài đặt-> nâng cao-> kết nối-> wlan xong rồi thoát opera mini và vào lại. Nếu ko đc nữa thì bạn mở máy ở chế độ offline, mở Opera mini lên, nếu nó hỏi kết nối wlan trong chế độ offline thì chọn đồng ý và chờ máy tìm mạng wifi.

như Opera của mình vừa mới cài đặt xong, chưa load được dữ liệu để chạy nhưng nó cũng kô vào được nếu dùng wifi, 3G thì được...

hoangphonghd

Sao tự nhiên mình bị mất Quyền download trên box " Theme và hình nền " nhỉ.
Cứ kick vào down là hiện nên bảng thông báo: Bạn ko có quyền truy cập vào box này.
Nản nhỉ
Có ai bị như tôi ko !!!!!!!!!!!

Ha_Vip_Pro

Ai bit lỗi này chỉ giúp !
Sau khi dùng bản cook N97 mini cho 5k8 một thời gian thì Bluetooth của mình đã bị vô hiệu !
Hôm qua up lại bản 5.2.007 vẫn bị lỗi này !

dungykienhd

mọi ng cho hỏi bản này có hack hay có tiếng việt gì ko vậy?đây là fw gốc thì liệu có cook thêm gì vào đc ko nhỉ?

dungykienhd

CFW 5800 v60
mới kiếm đc cái này trên mạng, cái này dùng core của Binh24 được ko nhỉ :-?
chưa dám chạy bản v60 vì sợ chưa có hack.up xong ko chạy đc mấy bản v52 thì toi

hanm210

ai co core v60 của 5800 up lên cho tôi xin với của bình 24 ko down đc nữa rồi:(