• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[NEW]FiFa 07 v2.01 for S60

nguyenphuocho

Mình đã chơi được nhưng chưa cập nhật cầu thủ 2006 cơ.với lại vẫn phải vào app ma chơi thôi.bất tiện quá

- FiFa 2007, được built từ bản 2005 nên các cầu thủ không có gì thay đổi.
- "Vào Apps chơi" ---> Do máy bạn đang bị lỗi đấy. Bạn phải 4mat máy lại, cài bản 2006 vô trước,gắn thẻ vào máy, nếu 2006 hiện ra màn hình thì cài đè 2007 lên thì OK.

nesta

Mình đã làm được rồi,format lại là ok ,vào đánh đỡ nhọc như trước, nhưng vẫn chưa được update cầu thủ các bác ạ.xin nhờ các bác chỉ giúp tận tình lại!

bạn ơi.minh cũng dùng s60 cài vào co icon ko mà ko chơi dươc.Mình dùng file kia chep vao sytem ma ko chơi dươc luôn bạn up bản full cho minh được ko.Minh sài 7610.Mình mê đá banh lắm.giúp mình nha bạn

nguyenphuocho

Mình đã làm được rồi,format lại là ok ,vào đánh đỡ nhọc như trước, nhưng vẫn chưa được update cầu thủ các bác ạ.xin nhờ các bác chỉ giúp tận tình lại!

FiFa 07 được built từ bản FiFa 05, chỉnh sửa về âm thanh, hình ảnh thôi. Còn chuyện update cầu thủ thì chưa có.

nguyenphuocho

bạn ơi.minh cũng dùng s60 cài vào co icon ko mà ko chơi dươc.Mình dùng file kia chep vao sytem ma ko chơi dươc luôn bạn up bản full cho minh được ko.Minh sài 7610.Mình mê đá banh lắm.giúp mình nha bạn

FiFa07 chỉ hỗ trợ cho N-GAGE thôi, còn 7610 thì không chơi được.

kaka1111

Game này hay lắm, các bạn chơi thử xem, có điều chơi trên bàn phím thông thường thì hơi bị khó chịu

tuananh030393

Ai cho em xin mấy cái FIFA 05 06 07 08 .jar đi(máy em là máy N95-8GB trong nó cài phần mềm hỗ trợ N-Gate nhưng không biết làm thế nào để cài cái .sis vào,nó cứ báo phần mềm không được hỗ trợ:-/)