• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[NEW]FiFa 07 v2.01 for S60

noobZ

Bác ui... cho em hỏi N72 có chơi được ko vậy bác...?? thanhks!

mrlion

sao chẳng có fifa mới thật nhỉ? toàn là làm lại từ bản 2005 thui. chứ fifa 08 gì mà Van Nistelrooy vẫn chơi cho Man còn Chelsea thì chả thấy Ballack và Shevchenko đâu cả :(

Anhtoitb

sao chẳng có fifa mới thật nhỉ? toàn là làm lại từ bản 2005 thui. chứ fifa 08 gì mà Van Nistelrooy vẫn chơi cho Man còn Chelsea thì chả thấy Ballack và Shevchenko đâu cả :(

Bản Fifa up ở trang 1 là bản Fifa 2007 và đúng là nó được Buil từ bản 2005 nên có nhiều cầu thủ chưa được cập nhật cho các đội. Hi vọng những bản sau sẽ có những cái mới!

thehuypc

Mình xài N72 cài vào rồi mà chơi không được bạn ơi (đã pát file libs.jpg vào system rồi). giúp mình với.

tuyetha

link die rui` ma bam oi
Posted via Mobile Device
Người ta up từ 2 năm nay rồi die là phải bạn à.chịu khó tìm đi,có fìa 2010 cho s60v2 đấy,có cả đội Việt Nam.bên s60v2 game ấy.bạn qua đó mà tìm xem