• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[New] Hỏa Vân Cuồng Đao Demo v1.1 - Việt Hóa

hattieu198

Chỉ mới việt hóa khoảng 5% thui bạn à :D
Sắp tới sẽ có bản đầy đủ hehe.
Post lên tham khảo ý kiến thui !
thế mà tớ cứ tưởng VH hết chứ.5% chắc đc cái dòng đầu là newgame đúng hok bạn>:)

mrtoan

Ai có bản tiếng anh cho mình xin. Mấy bản VH ko chuẩn lắm, lỗi font chữ.

traigoi2211

nhanh VH full đi bạn ôi , mình chơi tới cái khúc điều khiển nhỏ con gái rùi giờ ko biết đi đâu nữa , vào hang thì bị nó đánh vài phát chết

cuongnho

vào hang thì bạn đi tìm thanh đao j đó(quên tên rồi) ở góc cái hang ấy,nên né và bơm máu liên tục thôi :)) đứng lại là nó giã chết đấy level 10 trụ sao dc

lamt4

uk.mình chỉ cần bạn đổi sang 900 thui,còn chữ china thì mình tự mò được.nhanh hộ mình nhé.đang máu mấy game nè lắm rồi.thank

cuoithu83

chơi đến lv 20 la end game. làm mình kì vọng lên lv40.hic! tảy chay games này thôi

duonggiathai

Chơi đang phê thì hết game ma chang hieu sao lại hết. :((
Được cái phần đầu game và cuối game việt hóa đọc rõ thật. :)). Nói chung game hay các pác dow về mà chơi không lại hối hận..
Thanks chủ thớt vì game này. Có hàng mới nhớ post cho anh em chơi

jokebubu

Game này tên bản ENG là gì vậy! CHo mình xin với! Ai có link down thì cho mình lun nhé! Search google mãi chả thấy :((

mafiavn

bác ơi. Có full chưa? Mà bản này chơi mọi màn hình hả? Thank nhé. Bác keu vh đc nhiêu thì úp lên tạm đi. Ko cần lời thoại đâu. Hihi