• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[New] Hỏa Vân Cuồng Đao Demo v1.1 - Việt Hóa

foremost

dc co khúc đầu có tiếng Việt ah? game hay wa, khúc sau toàn tiếng Miên ko lun, ra toàn ô vuông, heheheh

sjnlong

mình mong muốn có thật nhiều những game RPG việt hoá thế này,nếu nó thực sự đc việt hoá hết ,thì mình chẳng ngại ngần gì chuyện bỏ ra một ít tiền mua game:D nhưng mà phải việt hoá hết và chất lượng tương đương như chất lượng việt hoá ở game này cơ:( game anh hùng xạ điêu có thấy việt hoá đc cái gì đâu mà cũng bán vật phẩm,chơi game phải hiểu nội dung nó mới vui chứ.mình thấy china có nhiều game rpg kiếm hiệp rất hay, tiếp theo đây hay là bạn việt hoá game phong vân đi:D

Thanks bạn đã ủng hộ.
Anh Hùng Xạ Điêu làm cho zui thôi,game free mà bạn :|
Chứ đã làm hết đâu .

windsnowangels

hay thì hay nhưng mấy game này cũng là bản quyền nước ngoài mà...mình việt hóa và bán thế có hợp pháp ko bạn :D

Ak nếu như vây các game hiện tại các bạn chơi cũng cho là phạm pháp đã share trên internet rồi thi có còn việc bản quyền ko ?

Bo0Bo0

Đã là game không bản quyền thì share free luôn đi,còn bán làm gì
Thằng Viettel k chấp

033715340

nhờ bác sjnlong vh giúp e game tamquốc online với . nghe nói bác rành về khoản vh game cn lắm. bác giúp e với nha. thak bác trước :D :D

hungandtuyet

Chưa V.H xong à chủ thớt? Hix! Mong mỏi quá! Chơi toàn ô vuông chả hỉu gì hết! Có ai có bản ENG không share cho mình với! Không biết tên game này là gì để search.

windsnowangels

Chưa V.H xong à chủ thớt? Hix! Mong mỏi quá! Chơi toàn ô vuông chả hỉu gì hết! Có ai có bản ENG không share cho mình với! Không biết tên game này là gì để search.

Nếu muốn nhanh thì có thể nhanh đó, google copy pase ko edit, nhóm bọn mình làm cho người chơi hiểu được cốt truyên.Mang đúng tính chất của 1 game việt hóa đích thức
ko như 1 số người việt hóa dùng google copy- pase ko edit or edit sơ sài thì việt hóa game có tác dụng gì?

033715340

BÁc windsnowangels nói hay lăm đúng phong cách nhóm vh game open. dạo này openitvn.net off mò sang đây chém gió ah =)) =)) =))

sjnlong

Cảm ơn sự ủng hộ của mấy bạn về sản phẩm của mình.
Mấy ngày nay đã có rất nhiều người gọi về hỏi thăm khi nào xong,mình sẽ cố gắng thật nhanh.
Xin cảm ơn! ^^

Hiện tại mình đã việt hóa hoàn tất các loại item,chi tiết,công dụng và tính năng,tên quái,kỹ năng...
Chỉ còn mỗi đối thoại nữa thôi

lizpropt

Cảm ơn sự ủng hộ của mấy bạn về sản phẩm của mình.
Mấy ngày nay đã có rất nhiều người gọi về hỏi thăm khi nào xong,mình sẽ cố gắng thật nhanh.
Xin cảm ơn! ^^

Hiện tại mình đã việt hóa hoàn tất các loại item,chi tiết,công dụng và tính năng,tên quái,kỹ năng...
Chỉ còn mỗi đối thoại nữa thôi

hết bùn ồi ã . Cố gắng lên nghen

vnadall

Bạn có thể cho biết khoảng time nào sẽ ra bản full ko, và mình chơi tới chỗ giết ác ma cương thi là giết con gì vậy, đánh ở đâu, đi hoài mà chẳng giết được gì hết