• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[New] Hỏa Vân Cuồng Đao Demo v1.1 - Việt Hóa

TruBic

Well-Known Member
Uả, mod nào di chuyể từ box game mà lộn qua đến box vh rồi nè!

TruBic

Well-Known Member
Mod nào di chuyể lộn từ box game mà lạc qua box vh pm rồi vậy nè?

lamlam1

ai có bản tiếng anh full không cho mình xin link down với chơi bản này lên được có lv 20 ra con đầu lâu độc là hết game :(

thanhlongnd

Mấy bạn chơi rùi cho hỏi, mình LV9 đang làm cái nhiệm vụ đi đến phia Tây làng giết bọn thủ lĩnh cướp kiếm 20 cái gì ấy, xong lên LV 10 nó tự chuyển sang đứa con gái, mình đi đến cuối đường hầm thì xong nv đứa con gái lại quay về thằng con trai rồi nhưng mà ko biết đi đâu làm gì nữa, nhiệm vụ đi đến phía tây dang dở cũng mất luôn.

Mấy bạn chỉ mình với :) Cảm ơn nhìu :)

sjnlong

gần xong rùi thỳ up lên đi có bao nhiu chơi bí nhiu thôi

Đợi thui bạn à :D
Gần xong nói chứ cũng hơi lâu đấy ^^

Sản phẩm mới của Openitvn ;)

trannguyenthuy

thong cam nhe, dang online bang dt. Bac chu thot oi, sao game nay choi it wa. Luyen den lv20 no tu chuyen den gap con yeu quai, chem may cai roi bi trung doc, het game. ai co ban full ko? Share len minh test cho..hehe. Game nay ten la j vay? Tai tu trang web nao? De em len do tim ban full test luon. Game hay wa. Cam on da viet hoa!

traigoi2211

bạn cho mình hỏi ngoài lề topic 1 chút nha , bạn xài phần mềm nào VH thế , có phần mệm nào mà làm trên pc có thể copy paste cái đoạn cần VH được không ?hihi mình đang tập VH

BlackMokona

bạn cho mình hỏi ngoài lề topic 1 chút nha , bạn xài phần mềm nào VH thế , có phần mệm nào mà làm trên pc có thể copy paste cái đoạn cần VH được không ?hihi mình đang tập VH

đang có câu hỏi tương tự ^^