• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW WM6.1 CE OS 5.2.21046 BUILD 21046.1.6.3 BY KHOA HA

mrducbao

Có một lỗi khác mà em bị đó là khi tắt sóng đi để ngủ cho ngon(Ban đêm mà) thì máy treo luôn, em thử vài lần rồi đều bị, reset mới được.

minh_prime

Có một lỗi khác mà em bị đó là khi tắt sóng đi để ngủ cho ngon(Ban đêm mà) thì máy treo luôn, em thử vài lần rồi đều bị, reset mới được.

Mình cũng hay tắt sóng để ko bị làm phiền nhưng mình lại ko bị như tình trạng DucBao nói. Hay bạn thử hardreset lại xem sao? Hay up lên 6.5 đi, KH có bản rom mới rùi đó. Thanks KH nhiều...=D>

mrducbao

Tắt sóng

Mình cũng hay tắt sóng để ko bị làm phiền nhưng mình lại ko bị như tình trạng DucBao nói. Hay bạn thử hardreset lại xem sao? Hay up lên 6.5 đi, KH có bản rom mới rùi đó. Thanks KH nhiều...=D>

Mình tắt bằng Com Manager bị như vậy, hay tại mình cài cái gì đấy nên bị xung rồi, sẽ thử bản khác vậy.
Tks :((

mynuong

mình không thể gửi và nhận file bằng bluetooth được có ai bị như mình k?

vuquang

Mình vẫn nhận bình thường mà, ko có vấn đề gì mà, bạn vào seting-> conection -> bluetooth đánh dấu cả phần beam file nữa chắc là được.

mrducbao

Gửi nhận File qua Bluetooth

Bạn thử vào Setting > Connecttion > Bluetooth rồi chọn Option: Make this Device discoverable to other devices chắc sẽ OK, nếu vẫn chưa được thì complant mình sẽ PM cho

Chúc vui :D

mynuong

thất bại ròi bác ơi.nếu nhận thì máy kia tìm được máy mình nhưng k thể kết nối, còn gửi thì máy mình k tìm dược

TaQuangDuc

ồi, sau khi up, mình còn chưa cài phần mềm gì ngoài cái full QWERTY diamond keyboard 5 languages thế mà đã có tý lỗi rồi, củ tỷ là:
sau 1 ngày dùng thì khi nhắn tin, lúc type tên người, nếu có nhầm lẫn mà backspace 1 phát thì treo thẳng cẳng
buồn 1 phút.

mrducbao

Gửi nhận File qua Bluetooth

có bác nào giúp e với blutooth của e k gửi file được

Bạn thử download PM advance config mà mình đã up theo đường link ở bài phía trên của mình rồi cài đặt sử dụng Bluetooth xem có KQ không nhé!

nguyenquoctrong

Bác KH ơi, có bản 21068 rồi, bác có thể làm 1 bản cho atom exec được không (Clean càng tốt). Thanks bác nhiều.