• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW WM6.5 BUILD 21222 FOR ATOM EXEC BY KHOA_HA

vuquang

Có ai cài thử Vietmap chưa? Sao bản này mình ko tìm được file bản đồ đuôi .vmp, mọi lần sau khi cài đặt xong là vào phần mở bản đồ nó sẽ tìm file có đuôi .vmp, nhưng lần này ko tìm được mặc dù vẫn có file .vmp trong thư mục. Ai dùng bản 6.5 thì test thử hộ mình cái nhé!

hdtuankhai

Bản này ngốn Ram kinh, máy để ko làm j mà chỉ còn 15M...Loa ngoài nghe hay hơn nhưng cũng nhỏ hơn...

Chỉnh sửa cuối:

mrducbao

VietMap

Có ai cài thử Vietmap chưa? Sao bản này mình ko tìm được file bản đồ đuôi .vmp, mọi lần sau khi cài đặt xong là vào phần mở bản đồ nó sẽ tìm file có đuôi .vmp, nhưng lần này ko tìm được mặc dù vẫn có file .vmp trong thư mục. Ai dùng bản 6.5 thì test thử hộ mình cái nhé!

Em thử vào Mydocuments của máy (Không phải thẻ nhớ) và copy file co đuôi .vmp và Paste vào windows xem có tìm được không? Vì anh chưa thử bản này nên anh chỉ thử gợi ý xem có chữa đc bệnh không nhá!:-?

vuquang

Em thử vào Mydocuments của máy (Không phải thẻ nhớ) và copy file co đuôi .vmp và Paste vào windows xem có tìm được không? Vì anh chưa thử bản này nên anh chỉ thử gợi ý xem có chữa đc bệnh không nhá!:-?

=D>=D> Em làm được rồi A à, cảm ơn A nhé! E chỉ copy mỗi cái đuôi .vmp vào Mydocuments cùng chỗ với file vietmap.cfg là tìm đc. Đc gọi là A + với lời cảm ơn chân thành và + 1 phát thanks = Sướng nhé! :)):)):))

anhducvn2002

Ko biết có ai bị giống mình ko???
Hẹn giờ thức dậy mà chẳng nghe thấy tiếng j cả???
hic hic...
Mình dùng Chronos :-??

JongZiZi

Có ai cài đc cái HTC TaskMng ko vậy. Mình cài hoài, reset máy luôn tìm hoài chẳng thấy nó đâu. Đành xài cái pBar đỡ vậy, nhưng chiếm mất 1 góc hiển thị pin. :(

mrducbao

Không có tiếng báo thức

Ko biết có ai bị giống mình ko???
Hẹn giờ thức dậy mà chẳng nghe thấy tiếng j cả???
hic hic...
Mình dùng Chronos :-??

Vậy chắc là bạn dùng Version cũ roài, theo mình thì có 1 số V cũ bị lỗi.
Mình share cho bạn Version mới nhất nhé:
ActiveKitten[1].Chronos.v4.0.Final.rar

Nếu dùng OK thì thanks phát nha.

http://www.mediafire.com/?sharekey=93347dec8b30168fd2db6fb9a8902bda

mrducbao

VietMap

=D>=D> Em làm được rồi A à, cảm ơn A nhé! E chỉ copy mỗi cái đuôi .vmp vào Mydocuments cùng chỗ với file vietmap.cfg là tìm đc. Đc gọi là A + với lời cảm ơn chân thành và + 1 phát thanks = Sướng nhé! :)):)):))

Vậy nghĩa là khi cài Vietmap thi file .vmp chưa có trong Mydocuments, anh cứ tưởng là có rồi mà máy không tìm được thì mới phải copy thử vào windows.

Được! chú cũng có chút intelligent đấy :D

anhducvn2002

Vậy chắc là bạn dùng Version cũ roài, theo mình thì có 1 số V cũ bị lỗi.
Mình share cho bạn Version mới nhất nhé:
ActiveKitten[1].Chronos.v4.0.Final.rar

Nếu dùng OK thì thanks phát nha.

http://www.mediafire.com/?sharekey=93347dec8b30168fd2db6fb9a8902bda

Mình cũng đang dùng bản mới này mà!!
Ah! mình còn bị lỗi phone nữa!!
Ai gọi đến nhận cuộc gọi thì 2 bên chẳng nghe thấy j cả!!
gọi đi cũng bị tương tự:(:)((
Nhưng nếu gắn phone thì lại nghe được và nói chuyện bình thường
hic....:-??

anhbaba

Sao cái contact không chạy được? Đã HR vài lần cũng vậy.
Bác nào có cái IE file cab giống bản này cho mình xin nhe
Thanks

kuyon

phải công sờ nhận cái bác khoa này cook Rom Đỉnh thật bái phục bái phục. Em cũng dùng atom có một chút vấn đề mong bác khoa và các tiền bối có kinh nghiệm chỉ giáo em:
con Exec của em cứ tầm 20% PIN RESET HOẶC CÓ AI GỌI ĐẾN LÀ NÓ TẮT MÀN HÌNH ĐÈN NHÁY ĐỎ NHƯ HẾT PIN BẬT LẠI CŨNG VẬY VẪN NHÁY ĐÈN. THÁO PIN RÚT SIM RA BAT LẠI VÀO WIN OK. HOẶC TẮT SÓNG LẮP SIM VÀO BẬT LẠI VÀO WIN RUI BẬT LẠI SÓNG LẠI DÙNG ĐƯỢC LÀ SAO?
LIỆU DO HARDWARE HAY DO ROM.XIN BÁC VÀ CÁC BẬC TIỀN BỐI CHỈ GIÁO CÓ THỂ GỬI HƯỚNG ĐÃN KHÁC PHỤC VÀO NÍCH NEO_nguoihuongthien@yahoo.com thank you cac bac truoc nha!

Khoa_ha

phải công sờ nhận cái bác khoa này cook Rom Đỉnh thật bái phục bái phục. Em cũng dùng atom có một chút vấn đề mong bác khoa và các tiền bối có kinh nghiệm chỉ giáo em:
con Exec của em cứ tầm 20% PIN RESET HOẶC CÓ AI GỌI ĐẾN LÀ NÓ TẮT MÀN HÌNH ĐÈN NHÁY ĐỎ NHƯ HẾT PIN BẬT LẠI CŨNG VẬY VẪN NHÁY ĐÈN. THÁO PIN RÚT SIM RA BAT LẠI VÀO WIN OK. HOẶC TẮT SÓNG LẮP SIM VÀO BẬT LẠI VÀO WIN RUI BẬT LẠI SÓNG LẠI DÙNG ĐƯỢC LÀ SAO?
LIỆU DO HARDWARE HAY DO ROM.XIN BÁC VÀ CÁC BẬC TIỀN BỐI CHỈ GIÁO CÓ THỂ GỬI HƯỚNG ĐÃN KHÁC PHỤC VÀO NÍCH NEO_nguoihuongthien@yahoo.com thank you cac bac truoc nha!

Pin của bạn bị chai rồi. mua cục pin xịn mới là ok ngay đấy mà

anhducvn2002

hic
mọi thứ chạy Ok! chỉ mỗi phần gọi điện và nhận cuộc gọi thì phải dùng dây phone => nản:-??
Lại xài lại 21501 V3
:|
:((

mrducbao

Lỗi

Mình cũng đang dùng bản mới này mà!!
Ah! mình còn bị lỗi phone nữa!!
Ai gọi đến nhận cuộc gọi thì 2 bên chẳng nghe thấy j cả!!
gọi đi cũng bị tương tự:(:)((
Nhưng nếu gắn phone thì lại nghe được và nói chuyện bình thường
hic....:-??

Vậy thì theo mình là tại ROM rồi, vì mình không dùng V03 này nên không biết chứ đợt trước dùng V01 cài Chronos 4.0 chạy bình thường, còn về vấn đề sóng (Radio) khi nhận cuộc gọi thì V01 cũng bị kiểu như vậy :-?

minhnghia54

Mình xài thì hay bị treo máy, phải đợi một lúc sau thì mới trở lại bình thường được. Pin thì theo mình thì hao hơn bàn 20511 kia. Đây là ý kiến cá nhân của mình, đóng góp để mong có bản hoàn thiện hơn.
Cheer !!

minhnghia54

Mình xài thì hay bị treo máy, phải đợi một lúc sau thì mới trở lại bình thường được. Pin thì theo mình thì hao hơn bàn 20511 kia. Đây là ý kiến cá nhân của mình, đóng góp để mong có bản hoàn thiện hơn.
Cheer !!

hdtuankhai

Có cuộc gọi đến bấm phím cứng nghe ko có tác dụng gì, phải kéo trượt trên màn hình mới accept được...có ai bị như mình ko??

hdtuankhai

nhưng phím cứng từ chối cuốc gọi thì lại được, chỉ có phím cứng accetp cuộc gọi là ko tác dụng, phải trượt mới accept dc, bấm phím cứng từ chối cuộc gọi, rồi gọi lại lần nữa thì accept mới dc, mình nghĩ đó là lỗi rom...