• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New_Lound_Sound mod full for UIQ3

ngoisaole

chủ topic đâu mất rùi nhỉ? ea đang chờ bác nè.lau rùi mới có cái để nói mà bác lặn đâu mất tăm

Son_Nguyen

Đã test thử trên w950i, kết quả ko cao hơn bản final 4.2 + full 1.1 + lite 1.2 là mấy, thậm chí mình có cảm nhận là loa thoại nhỏ hơn, loa ngoài nghe nhạc nếu để max thì bị rè & nghe hơi chói.

thaiminh40

Hic...Cảm ơn tất cả anh em góp ý. Mình không dùng bản sound 1.2 nên không so sánh được. Thực ra chỉ cần mấy files trong 1020be9 thôi. còn Attack files không quan trọng chép bản nào cũng được. Mình cũng vừa chép bản final của dongxanh test thử đúng là âm thoại vẫn không đổi. Nhưng chép từ trong ổ Z ra thì có.Có lẽ bản final cua dong xanh đã max rồi. Mình sẽ tìm hiểu thêm về bản mod này.Test trên p1i về loa ngoài thì mở lớn bị vỡ tiếng nhưng mở vừa thì nghe ấm hơn.Dù sao cũng Thành thật xin lỗi vì không làm các bạn hài lòng :)

anhmatphales

Chả bít hiệu quả ra sao vì b�y giờ đang công thành. Chỉ biết gầm lên: "YEAH! Hoan nghênh tinh thần Mod", cứ lôi em p9 ra chọc ngoáy bet bèn bet đi, 1 tháng reset hoặc up fw 1 lần cho zui zẻ, lại trẻ trung. Ngày này, giờ này sang năm nhỡ e nó bỏ mình mà đi thì seo?

Thanks thaiminh!

Posted sắp tới có thể còn có vụ mod còn kinh điển hơn . chắc rằng tất cả những ai yêu uiq rất đang mong đợi mod TINHLAGI sẽ thành công .

ngoisaole

Hic...Cảm ơn tất cả anh em góp ý. Mình không dùng bản sound 1.2 nên không so sánh được. Thực ra chỉ cần mấy files trong 1020be9 thôi. còn Attack files không quan trọng chép bản nào cũng được. Mình cũng vừa chép bản final của dongxanh test thử đúng là âm thoại vẫn không đổi. Nhưng chép từ trong ổ Z ra thì có.Có lẽ bản final cua dong xanh đã max rồi. Mình sẽ tìm hiểu thêm về bản mod này.Test trên p1i về loa ngoài thì mở lớn bị vỡ tiếng nhưng mở vừa thì nghe ấm hơn.Dù sao cũng Thành thật xin lỗi vì không làm các bạn hài lòng :)

gì mà bác nói vậy chứ . cảm ơn bác là đằng khác .thật sự lâu rùi không có mod hack gì chán lắm .lâu lâu có cái ae bàn luận cho vui thôi. chuc bác thành công rùi up cho ae thử tiếp hihi

ngoisaole

Posted sắp tới có thể còn có vụ mod còn kinh điển hơn . chắc rằng tất cả những ai yêu uiq rất đang mong đợi mod TINHLAGI sẽ thành công .

có mod gì mới hả bác ? sao ko nghe bác TLG bật mí hết vậy

vuongtrungduong

mình test trên P1i của bạn mình thì thấy loa ngoài max rè chứ ko đc "chất" như bản final của bác Dongxanh,có thể do đây là bản thử nghiệm để lấy ý kiến rộng rãi.
dù sao cảm giác hồi hộp lúc thử mod đã rất lâu rồi mới lại quay về,cảm ơn Thái Minh vì điều đó!

cmt_bk

hơi rè, có lẽ là do tăng bass...
nói chung bản final cua dong xanh đã chỉnh cho các thông số max và hợp lý nhất rùi, hi vọng sẽ có bản chuẩn hơn...

Son_Nguyen

Bạn ko việc gì phải nói như vậy. Lâu lâu anh em ko có pm gì mới hay mod mới nào nên có cái này của bạn là rất vui rồi, thậm chí còn phải thanks bạn nhiều hơn ấy chứ. Hy vọng sẽ có thêm nhiều bản mới nữa của bạn. Chúc vui vẻ.:p.

batanguyen

Bạn ui mình chỉ muốn mod cái loa thoại của P1i không được không
Tại vì mình đi ngoài đường nhiều mà nghe không rõ bực mình ghê lắm hix ... hix