• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nghệ An. Anh em vào điểm danh!

minhduc512

Chào cả nhà, từ khi vào PDAVIET bi giờ mới biết đến box này. Hay wa, thế là từ nay rồi sẽ có ngày ace Nghệ An mình có buổi offline roài tha hồ mà chia sẻ kinh nghiệm với nhau hen! Dân Vinh cũng nhiều he.
Có anh em nào chơi SYMBIAN không nhỉ, mình chỉ mới chơi SYMBIAN được 5 năm thôi, mong 1 ngày sớm nhất ae Nghệ An , Vinh gặp mặt chia sẻ kinh nghiệm. Mà vui nhất nếu ae chơi SYMBIAN ở Vinh thì quá đẹp. Mình đang ở Quang Trung - Vinh. LH: 0932585878

Chỉnh sửa cuối:

bacphong

Ờ hầy! Dân thì Vinh! Điện thoại thì ôi thôi vì tớ làm soft for mobile!

quoclong7

Tui 1 ghế, Có lẽ tham gia diễn đàn này dân Nghệ tui là đầu tiên :-?, nhưng chẳng đóng góp được gì cả :(

maseco

Member
Em nữa nhé . Có ai học ở Vinh 2 T/N PTTH năm 96 -97 không vào giao lưu tí đê

MaKimLien

Member
Kêu gọi um trời mà top vẫn vắng.Nam Đàn Nghệ An nè.Ngay tại quê Ngoại Bác luôn.

mrtoan

Là một thành viên gia nhập từ 20 tháng 2 năm 2008. Gần đây mới có điều kiện ghé thăm diễn đàn nhiều hơn. Nói thực là không có kinh nghiệm tham gia diễn đàn. Có nhiều lần có soft hay mà ko post. Mãi tận 2 3 tháng sau mới có người trên diễn đàn mò ra để post. Em ở Nghi Lộc.

PhongQuang

Super V.I.P
Là một thành viên gia nhập từ 20 tháng 2 năm 2008. Gần đây mới có điều kiện ghé thăm diễn đàn nhiều hơn. Nói thực là không có kinh nghiệm tham gia diễn đàn. Có nhiều lần có soft hay mà ko post. Mãi tận 2 3 tháng sau mới có người trên diễn đàn mò ra để post. Em ở Nghi Lộc.

Cố gắng cống hiến cho PV đi bạn, người Nghệ mình nổi tiếng về học mà. =D>

mrtoan

Vâng, em sẽ cố gắng. Tuy nhiên nhưng gì hay ho thích thú mọi người đều tìm ra cả rồi. Em chỉ tham gia góp ý, sử dụng, test và ký kiến cho mọi người.

MaKimLien

Member
Anh em vào xôm tụ đê :D.Nhìn bác phong quang quen quen.Chưa lên anh sơn nhưng chộ bác ở mô rồi thì phải.

nguyennhathuy89

tui...gia nhập từ năm ngoái mà bây giờ mới biết có hội PDAViet cho dân cá gỗ!
Hôm nào làm phát offline nhẩy!