• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nha Trang. Anh em vào điểm danh!

namphi

Chà đ/c Kiên say sorry Trung_nguyen đi nhé! Hẹn gặp Trung_nguyen sớm, đừng bùn nhé. Chào thân ái và quyết thắng. Ah Trung_nguyen để lại số phone đi , PM cho Trung_nguyen mà ko đc...

Chỉnh sửa cuối:

Tmap

Super V.I.P
Chà Tuấn mập ko tham gia tiếp adidas ah. Chiều và tối 07/10 các mem NT đã off nhè nhẹ
cùng adidas chuẩn bị cho bủi off chính thức...Ko có số của Tuấn nên ko gọi đc
Mong anh Nam, adidas1976 và các bạn ở Nha Trang thông cảm cho, dạo này bận việc quá "tăng bo" cả t7 và CN, tối về còn lo vợ con nhà cửa nên đành lỗi hẹn, đành chờ dịp khác vậy.
Anh Nam ngày xưa tối Cam Ranh, sáng Nha Trang như cơm bữa, rước được nàng về dinh rùi thì chẳng thấy anh vào Cam Ranh nữa!!! :)) :-??

NguyenTu

Super V.I.P
cám ơn anh em nha trang đã cho mình một buổi tối thú vị, hẹn gặp lại một dịp gần nhất, Adidas1976 vẫn đang đi công tác, hiện đang ở bình thuận nên ít thời gian online vì vậy bây h mới vào đây cám ơn anh em được. mong anh em NT thông cảm nha

Hơi tiếc là không được gặp T.Map

djtrungkien

chà chà ! Ông Kiên chơi vậy là không được rồi. nói ít hiểu nhiều giùm cái.
Ông biết tui ngồi ở nhà chờ 1 cú điện thoại của ông không , ông nói với tui là khi nào đi sẽ gọi điện. Hay là tui không đủ điều kiện để đi với mấy người.
Nhìn tấm hình mà thấy tủi thân quá. các mod thông cảm nhé. Tình bạn là vậy mà. chào tất cả chúc anh em vui vẻ.

xin lỗi Trung nhé có 1 số thay đổi ngoài dự kiến, mong Trung bỏ quá cho.Chủ yếu buổi ra mắt đầy đủ khác.Thật tiếc sắp tới họp mặt ko có Trung nhỉ???

vanhuan

Thêm một vài hình ảnh của anh em Nha Trang tiếp đón T_Mod adidas1976 từ Hà Nội vào thăm!!!!

Bên trái: T_Mod djtrungkien
Bên phải: T_Mod adidas1976

Chỉnh sửa cuối:

vanhuan

12/10 Buổi off ra mắt đầu tiên của anh em PV Nha Trang tuy một số thành viên bận việc không tham gia được nhưng vẫn thắm tình anh em!​

Một tiết lộ nho nhỏ: Tuy là buổi off đầu tiên nhưng anh Nam(Namphi) by the way ra mắt luôn 2 cục cưng của anh. Các thành viên mạo muội phỏng vấn là anh Nam liệu tương lai có cho 2 cục cưng của anh tham gia PV không? Nhưng anh Nam không chịu tiết lộ! Còn nằm trong vòng bí mật!!!:D=D>! Anh Nam đừng buồn khi em nói điều này nghen!:D:p

Chỉnh sửa cuối:

vanhuan

Thêm một vài hình ảnh về buổi off đầu tiên!​

Tiết lộ nhỏ: PV Nha Trang Club đã có Mem nữ(nick: Piety)! Hoa đã có chủ rồi nhé! Anh em thông cảm!=D>:D

XuanTruong

Super V.I.P
Bạn không đính chính tên thì chẳng biết được ai với ai cả? Có Tmap ở đây không ta?:))

vanhuan

Hôm nay mải lo up hình anh em mà quên chẳng thấy hình của em đâu cả!!!:((
Nhờ anh Nam up hình em lên với nhé! Em đẹp trai nhất nhà mà!!!:D
Sẵn tới đây anh em mình off lại rồi anh Nam và các Mem ấn định cài ngày off thường xuyên của PV Nha trang nhé! Thank you anh!

vanhuan

Bạn không đính chính tên thì chẳng biết được ai với ai cả? Có Tmap ở đây không ta?:))

Tmap bận không đến được anh Trường à! Hôm này mạng chậm quá! Up hình lâu quá nên chưa giới thiệu tên từng người được! Hẹn anh lần sau em xẽ sửa bài lại nghen!

djtrungkien

anh em Nha Trang có đoàn kết và đông đủ hay không là do anh Nam đó!Rất mong anh Nam(namphi) nhận nhiệm vụ khó khăn này!

namphi

anh em Nha Trang có đoàn kết và đông đủ hay không là do anh Nam đó!Rất mong anh Nam(namphi) nhận nhiệm vụ khó khăn này!

Anh em ưu ái namphi quá, nhưng mình sẽ cố gắng ola anh em ta theo tinh thần: Thêm bạn, thêm vui, thêm nhiều kiến thức....

trung_nguyenppc

b-)Hi ! anh NamPhi em mới đi công tác ở đồng nai về nên không co mặt cùng anh em trong buổi off kế tiếp, mong anh em thông cảm. Anh nói là để lại sdd thì em xin tiếp kiến đây. 0905248855.
Mong topic của Nha Trang Lớn manh tưng ngày. Đồng ý Với ý kiến của Djtrungkien và một số các anh em . Anh Nam Phi làm trưởng nhóm PV Nha Trang. chào thân ái.