• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nha Trang. Anh em vào điểm danh!

djtrungkien

- Đã chuyển cho mỗi thành viên Nha Trang 1000PVD làm quà cho buổi off đầu tiên mặc dù hình ảnh chỉ thấy có 3 đồng chí. riêng đồng chí bakhoi_nhatrang không tìm thấy trên diễn đàn, có lẽ do chưa kích hoạt hay Đ/c Kiên ghi sai tên nên không gữi tiền được.
- Nhân đây cũng chúc anh em Nha Trang sức khỏe, thành đạt để xây dựng CLB PDAViet_Nha Trang ngày một phát triển hơn.=D>=D>=D>

cám ơn BQT đã có quà cho anh em Nha Trang hy vọng trong tương lai CLB sẽ lớn mạnh theo PV

djtrungkien

Post hai cây bút anh làm lên đi anh Kiên :-?, coi thử anh làm thế nào, đẹp hum? ;;)

chắc cũng bình thường thôi nó chỉ bằng nhựa nhưng độ bền thì khỏi chê!mình làm bằng tâm huyết của tình bạn!nếu Adidas1976 chưa cần thì mình sẽ gởi tặng em trước rồi sẽ gởi cho Adidas1976 sau

chắc cũng bình thường thôi nó chỉ bằng nhựa nhưng độ bền thì khỏi chê!mình làm bằng tâm huyết của tình bạn!nếu Adidas1976 chưa cần thì mình sẽ gởi tặng em trước rồi sẽ gởi cho Adidas1976 sau

Vậy em xin một cây nhé anh Kiên :D, thank anh trước.
Gửi bằng cách nào nhỉ?

tuanty

Híc off rồi hả các bác , lâu quá không vào nên không biết , tiếc quá :(
Thôi đành hẹn lần sau vậy :D

Lân định cuỗn tay trên của anh hả?:(:)(:)(:)(:)((

bữa trwớc cho e 5000PVD lấy mà mua nguyên con đi. Mod gì mà kém thế.:))

XuanTruong

Super V.I.P
Năm ngoái hay xuống Nha Trang thì không biết ai cả, giờ biết thì lại không có điều kiện xuống!:D

Năm ngoái hay xuống Nha Trang thì không biết ai cả, giờ biết thì lại không có điều kiện xuống!:D

Em cũng vậy, hè năm ngoái đi 2 tour, 1 tour nhà, 1 tour cơ quan, hic hic, để tết về quê đi ngang em nhảy tàu xuống gặp anh TrungKien :))

Vietvnn

Super V.I.P
Em cũng vậy, hè năm ngoái đi 2 tour, 1 tour nhà, 1 tour cơ quan, hic hic, để tết về quê đi ngang em nhảy tàu xuống gặp anh TrungKien :))

Có thì nói chứ ko ai ép nhé, :p đừng có hứa lèo a,e người ta đợi đấy.:))