• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhận tạo Acc iTunes FREE cho anh em PDAViet

Status
Không mở trả lời sau này.

HHN

Well-Known Member
Bác tạo giúp em một acc nhé, ID: thanhtung2000@gmail.com
Thanks bác nhiều.
Mail này đã có người dùng không tạo được.
Còn lại 07 đồng chí sau đã có ACC, đề nghị check mail và PM.

Nhờ bạn tạo cho mimh voi nttuy04@yahoo.com
Cam ơn trước

Sẵn tiện đây bác tạo cho em một cái nghen ! thanks bác
gsm070@yahoo.com

Bác Germaniteen ơi, làm ơn tạo dùm mình 1acc nhé. cảm ơn bác trước nhé.
mail của ình là: lminhthien@yahoo.com

các bro uj,em moj tap xaj jphone..bro tạo jiup em acc itunes nhak..mail cua em la hongtrangthang@yahoo.com,cam on bro nhjeu lam lam!!

Bạn tạo cho mình 1 acc Itunes nha,cảm ơn bạn nhiều,mình mới xài Iphone nên chưa biết gì hết,mong chỉ giáo=D>
ID: hoanglam8682@yahoo.com

ID: giangsh5001@gmail.com
Pass: Send qua Y! : giangsh5001 hộ mình nha! Cảm ơn nhiều!

mình với!
tahi1988@gmail.com
thanks bạn nhá

- Tôi không chịu trách nhiệm nếu bạn nào đó đánh sai địa chỉ mail hoặc địa chỉ mail không có thực, những trường hợp đó không được tạo lại.b-)b-)
- Các đồng chí nên tự tạo, khi nào không tạo được thì hay yêu cầu giúp chứ, không phải cứ có topic này là vô đây yêu cầu đâu :-?:-?

Đồng chí nào mà post yêu cầu rồi mà chưa có thì lên tiếng nhé, nhiều quá có thể bỏ sót :D

HHN

Well-Known Member
Xin thông báo tới các bạn xin tạo ACC FREE, đề nghị các bạn THANK'S thì sử dụng nút
của diễn dàn nhé, không vào đây post bài với nội dung "Thank's bạn" và "Cám ơn bạn nhiều" ở đây nhé, Cũng không nên PM cho người tạo ACC chỉ để THANK'S.

caocuong86

bạn ơi tạo giùm mình 1 cái acc pree với nha.cảm ơn nhìu
pm wa nick yahoo dum minh nhe :caocuong8686@yahoo.com

Chỉnh sửa cuối:

titan9626

mình mới mua cái iphone..loay hoay mãi vãn chưa khám phá hết chức năng...bạn có thể tạo cho mình acc free được không?cám ơn bạn trước và chúc sức khỏe.mail mình là trihungnguyen2000@yahoo.com

Status
Không mở trả lời sau này.