• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Những bộ Fonts tuyệt vời nhất dành cho S60v2 !!!

BIGLOVEKUTE

Anh Đào quang sự sao lâu ngày ol thế nhỉ ! Em có một font down bên mobile9 nhưng khốn nỗi không hiển thị tiếng việt khi duyệt web. Mong anh sự mod lại dùm em. Link : ice.mobile9.com/download/content_delivery.php?key=OTcvYmxhY2tiZXJ5Zl8zZDdhOTJudC5zaXN8MTMxNTc5OTExMXw= em thấy kết kiểu chữ của nó quá anh ah. Thanks anh trứơc . Hjhj

Nãn quá. Ucweb sao không dow dc nhi?. Em có cài fon tiêng viêt deluoc web á. Vô opera thì chuân? Nhung nó bi thiêu chu? Em xài nokia 7610 . Pro giúp em voi.

Chú ý viết bài có dấu đầy đủ bạn nhé!

Last edited by a moderator:

Onghuynh

bác SỰ ơi giúp với.n72 không thể nào cài font tiếng việt được,dù đó là font nào.thanks bác.

thanhhaipro94

ai có kiểu Font thư pháp như thế này cho OS7 (7610) ko ạ, cho với :D

ko có ai có Font như bên trên ah` :(

Last edited by a moderator:

vuong234

Member
Bạn daoquangsu cho mình hỏi : Mình đang dùng pm fontrouterman 1.06 khi vào cài font mỗi lần viết tin nhắn thì kái vạch dẫn nó cứ dài ngoằng ai biết cách khắc phục giúp mình nha tks

saodoingoi142

Moderator
Bạn daoquangsu cho mình hỏi : Mình đang dùng pm fontrouterman 1.06 khi vào cài font mỗi lần viết tin nhắn thì kái vạch dẫn nó cứ dài ngoằng ai biết cách khắc phục giúp mình nha tks

Lỗi này là do bạn chưa Tắt chức năng "Kích hoạt tiên đoán" đó mà!!!. Bạn hãy vào lại phần viết Tin nhắn rồi ---> Bấm menu Tùy chọn ---> Tìm đến dòng "Tắt tiên đoán" để Tắt hẳn chức năng này. Bây giờ thì máy bạn phần viết Tin nhắn đã trở lại bình thường rồi đó!!! ;;) . Chúc bạn làm thành công!!!;;)