• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Những bộ Fonts tuyệt vời nhất dành cho S60v2 !!!

filitofteam

các anh ơi e dùng bộ font Cartoon bên trên cho con 7610 thấy thích quá.Nhưng các anh có thể làm cho nó đa ngôn ngữ để chạy cho máy 7610 được không các anh.E không cần full logo e chỉ cằn đa ngôn ngữ .Các anh giúp e nha!

quangdct

các anh ơi e dùng bộ font Cartoon bên trên cho con 7610 thấy thích quá.Nhưng các anh có thể làm cho nó đa ngôn ngữ để chạy cho máy 7610 được không các anh.E không cần full logo e chỉ cằn đa ngôn ngữ .Các anh giúp e nha!

Bạn thử fonts này do Daoquangsu làm xem. Fonts nhẹ nhưng đa ngôn ngữ. Phải nói rằng cực chuẩn luôn
http://www.4shared.com/file/130398578/4470579e/Fonts_da_ngon_ngu_6600.html
Fonts chữ này hiện mình đang dùng ở đây
http://www.pdaviet.net/showthread.php?126075-(Update)-ProfiMail-3.40

Chỉnh sửa cuối:

filitofteam

cho mình xem cái ảnh đi bạn.Nhưng mình chỉ thích mỗi bộ font cartoon kia thôi.Bộ đó mình nhìn thich lắm chỉ tại nó chưa đa ngôn ngư thôi.Ai giúp mình nha...

mà các anh làm giúp e bộ font cartoon này có tiếng trung hiển thị theo kiêu thư pháp giông hinh trên đâu topic đươc không.Mà là làm cho máy 7610 đó nha.Thanks các anh nhìu.

duclongtdtq93

em cài đúng như hướng dẫn mà khi cài xong khởi động lại máy vẫn không được,em đã xóa file ở ổ C như anh nói nhưng vẫn không được, anh giúp em với

ocotien

Cattoon đa ngôn ngữ full symbol logo

Có bộ fonts như bạn cần đây!

Cattoon full logo symbol NguyenDuy.sis

Chỉnh sửa cuối:

filitofteam

Có bộ fonts như bạn cần đây!

Cattoon full logo symbol NguyenDuy.sis

ôh đúng rồi đó.Nhưng mìng đang cần add đa ngôn ngữ(trung,việt,nga,nhật,hàn...)cho bộ này bạn giúp mình nha!à mà bạn add đa ngôn ngữ và full logo cho bộ bauhaus của bác Đào Quang Sụ giúp mình nhé.Mình đang dùng bộ này.Thấy đẹp gê!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

mà bạn có thễ hướng dẫn mình add logo và ngôn ngữ cho font để dùng cho máy 7610 được không.Mìng muốn biết cách add đễ tự mình add ,đỡ phải làm phiền đến mọi người.!Mà có ai up giúp mình cái phần mềm nghe radio có sẵn trong máy n70,72 lên được không?Vào Z:\System\apps\roi tjm file radio ý.Dóng gói rồi up lên mình xin nha!Thanks mọi người nhìu!

Chỉnh sửa cuối:

one1love

Anh Sự ơi! Anh sửa giúp em bộ fonts này cho 7610 của em với, anh cho cỡ chữ ở phần LatinBold19 nhỏ đi xuống khoảng cỡ 12,13 đc k anh! Em vào uc nó cứ bị mất chữ, thay đổi kích thước fonts trong uc thì chỉ ở cỡ fonts Lớn mới k bị mất chữ, còn cỡ fonts Nhỏ và Vừa thì bị mất chữ. Và cả 3 kích thước fonts trong uc đều cho hiển thị cỡ chữ như nhau, chỉ thay đổi đc khoảng cách các chữ với nhau thôi. A giúp em nhé! Thanks anh! http://www.4shared.com/get/otp0Vbhz/Thu_phap_full_logo_os78.html?tsid=20110512-141711-c94009dc

nokia_n72

Bạn ocotien có thể sửa giúp minh bộ font "Tahoma font da ngon ngu+logo symbol N70.72" sao cho nó giống như font gốc của máy không? Mình thich font này nhưng mà chữ trong Menu nó to quá toàn bị dấu.... Với cả trong Operamini nữa những dấu "~" là nó không hiển thị được hết có mỗi 2 chấm li ti trên đầu.
Vd: như chữ "Mẫu" chẳng hạn, trên chữ â chỉ còn là 2 chấm li ti thôi, không đủ thành dấu "~" mong bạn giúp mình. Cảm ơn bạn trước nhé. Link down font đây : http://www.4shared.com/file/_l414LkC/Tahoma_font_da_ngon_ngulogo_sy.html

ocotien

Bạn ocotien có thể sửa giúp minh bộ font "Tahoma font da ngon ngu+logo symbol N70.72" sao cho nó giống như font gốc của máy không? Mình thich font này nhưng mà chữ trong Menu nó to quá toàn bị dấu.... Với cả trong Operamini nữa những dấu "~" là nó không hiển thị được hết có mỗi 2 chấm li ti trên đầu.
Vd: như chữ "Mẫu" chẳng hạn, trên chữ â chỉ còn là 2 chấm li ti thôi, không đủ thành dấu "~" mong bạn giúp mình. Cảm ơn bạn trước nhé. Link down font đây : http://www.4shared.com/file/_l414LkC/Tahoma_font_da_ngon_ngulogo_sy.html

bạn cài vào rồi nhớ khởi động lại máy sem kết qủa nha.

Chỉnh sửa cuối:

ocotien

Mấy bác Điều hành viên của khu vực ơi!bộ fons Cattoon rút gọn của ocotien có sai phạm gì trong nộ quy viết bài của diễn đàn sao mà giờ không thấy đâu vậy?

daoquangsu

Mấy bác Điều hành viên của khu vực ơi!bộ fons Cattoon rút gọn của ocotien có sai phạm gì trong nộ quy viết bài của diễn đàn sao mà giờ không thấy đâu vậy?

Diễn đàn đang nâng cấp nên có thể bị mất dữ liệu thôi.nếu ĐHV xóa sẽ để lại lời nhắn là ai xóa và lý do xóa bạn à.

kiepdaotac_hn

Bớ các cao thủ mod font,ai kiếm giùm e kái font này kái!E lên web copy các ký tự về pase vào tin nhắn mà trắng trơn hok hiển thị đc,ví dụ như hình ngôi sao hay£►◄↕‼¶§▬↨↑↓→←∟↔▲▼⌂ÇÆ¢ ⌐¬½¼¡«»░▒▓│┤╡╢╖╕╣║╗╝╜╛┐└┴↕╬█▄▌▐▀₧αßσµ▼τΦΘΩδ∞φε
±∩≡≥≤⌡⌠≈°∙·√ⁿ²■€†ŠŒ™
¤šœ©®¾ØÞゞ︻︻︻¶▄▅▆▇◤!E lập topic này cho nhanh chứ tìm trong box font mỏi hết cả mắt,hok bít kái nào hay!Mà e hok có pc!Bất tiện!GIúp e vs,thank all

À nhân tiện ai bít cách thêm ký tự vào bảng ký tự của đt hok? Vì có lần e chat bằng shmessenger tự nhiên copy đc ký tự xong cứ ấn * là lôi ra đc! E dùng 76,giúp e nha! Thank

Last edited by a moderator:

khoald92vn

Fonts chuan da ngon ngu for os7,8
Đây là bộ fons của Bác Sự mình đã sửa lại kích cỡ chữ nhỏ lại để phù hợp hơn với phông chữ mobile.Phông chữ Menu không còn to quá vá hiển thị dấu ….. ở Menu nữa.Các bạn xem hình đính kèm nha!thân!
Fonts chuan da ngon ngu for os7,8
Đây là bộ fons của Bác Sự mình đã sửa lại kích cỡ chữ nhỏ lại để phù hợp hơn với phông chữ mobile.Phông chữ Menu không còn to quá vá hiển thị dấu ….. ở Menu nữa.Các bạn xem hình đính kèm nha!thân!

Fonts chuan da ngon ngu for os7,8 fix chu nho.7z

Hiện tại mình đang dùng 7610.Mình rất thích fonts chữ này.Tuy nhiên máy 7610 của mình lại không hiển thị đúng fonts như trên ảnh.Cụ thể như các chữ Themes,Profiles,Message....rất to,thậm chí còn to hơn so với bản của DQS làm.Liệu bạn có thể làm 1 bản fonts này cho 7610 được không? Mình gà mấy cái này lắm nên cũng không biết phải sửa ntn.

khoald92vn

Fonts chuan da ngon ngu for os7,8 fix chu nho.7z : Các bạn có ai có thể chỉnh fonts của bản này cho phù hợp với 7610 đuợc không?Chữ của bản này khi lên 7610 thì to quá.Hoặc huớng dẫn để chỉnh lại cỡ fonts chữ cũng đuợc.Dùng phần mềm gì để chỉnh cỡ chữ???Mong mọi nguời trả lời nhanh giùm mình với.Thanks!!!

ngocan

font chu: fonts Bauhaus.ttf NGUYỄN DUY

ban nào có link tải font này làm ơn post lên dùm. link trong topic die roi! huhu.