• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nimbuzz v3.3.0(4971) Việt hoá

viettin76

Member
Nimbuzz v3.3.0(4971) Việt hoá giao lưu trên điện thoại

Nimbuzz là một phần mềm trò chuyện và giao lưu trên điện thoại một cách tiện ích
NIMBUZZ sẽ thông qua các chương trình YAHOO, FACEBOOK, GTALK,TWEETER ... dể giao lưu
Bạn có thể kết nối qua WIFI để thực hiện gọi miễn phí với chương trình YAHOO,TWEETER ...
Nếu muốn thực hiện cuộc gọi quốc tế, bạn phải đăng ký 1 tài khoản ở Nimbuzzout để thực hiện

http://www.mediafire.com/?6gf6sxu3yuhzc2g
Linh trợ giúp
https://m.box.com/browse#/view/f_2282052361

Chỉnh sửa cuối:

viettin76

Member
em đã pi pi bớt ngôn ngữ đi lên giảm đi 1/2M để khi mở app lên cho nhẹ app

MinhThang

Manager
giảm đi oy ah? Còn để tiếng a k xếp? E đang dùng tiếng a, nhìn cho sang :D

Dùng cho sang? Nghe cũng khá hay mà sao lại hỏi câu không hay tí nào? Chỗ này chỉ giới thiệu Soft Vh thôi nha, tiếng Anh thì sang ứng dụng chung.

viettin76

Member
bản này em dựa vào tiếng Anh để Vh nếu anh thích dùng tiếng En thì có bên ứng dụng chung

haitayhaiem

bản này em dựa vào tiếng Anh để Vh nếu anh thích dùng tiếng En thì có bên ứng dụng chung
ý mềnh là có bản t.a mà bớt kb đi đó xếp,hjc. Chứ ai chẳng biết bên box Ứng dụng chung có bản t.a. Hjc

JohnyNguyen

Oke hehe,app này xứng đáng gọi là siêu phẩm của a Viettin :))
@viettin : Tks 4 ur great working bro even u're too busy now :))

Chỉnh sửa cuối:

viettin76

Member
mầng xong bản nừ em bị mất đi 3 ký, còn nữa, máy pc của em tiêu rồi lên không lấy được nhạc chuông yahoo đã convert vào app này nên em ra net úp lên

ncminhhd

Cái này không biết có dùng chung với S60^3 như những bản trước không vậy ? Đã có ai test chưa vậy ./

viettin76

Member
bản này đóng gói cho V5 thôi, anh dùng siseditor bung phần mềm này ra rồi dùng phần mềm Rzrsc bung file Nimbuzz.rsc ra rồi xuất nó ra thành file text, bung dựa vào đó mà dịch, tất cả thao tác trên làm trên pc nha. Em đang làm cho V3 nếu rảnh thì làm tiếp ^3

ncminhhd

bản này đóng gói cho V5 thôi, anh dùng siseditor bung phần mềm này ra rồi dùng phần mềm Rzrsc bung file Nimbuzz.rsc ra rồi xuất nó ra thành file text, bung dựa vào đó mà dịch, tất cả thao tác trên làm trên pc nha. Em đang làm cho V3 nếu rảnh thì làm tiếp ^3
Bạn đang đà phát triển tốt tiện làm luôn cho ^3 cho tất cả ace trong PDAVIET thưởng thức luôn nhé !