• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ninja school 2 + 3

jack_hunter97

Được hết đó ko cần mấy số 1,3,7,9 đâu mấy cái a,b,c,d là thay cho mấy số 7,9 rồi còn 1,3 nhảy thì lấy đà rồi nhảy cũng được , số 0 đổi vũ khí thì tùy chọn => thay đổi vũ khí là xong

jack_hunter97

Ủa cái học bí kiếm đó sau khi mình đánh con nhện nó chỉ cách nhảy nhưng mình nhảy ko được nên ko qua được

hoangtanct1995

Cốt truyện ninja school 3 ko hay pằng mấy pản trc Đánh thằng áo đen xong hết chuyện thấy lãng quá

luonghoang2

_Sao ninja 2 mình chơi tới cấp 10 thì bị đứng level lun rồi. Sao bản hack kỳ vậy? ko thể lên được cấp đc nữa. bác chủ thớt xem lại dùm

chungtom123

bản 2 nha, không phải bản 3

bản 2 đấy :)) lv20 luôn. Chả thấy đơ đơ như bạn nói

luonghoang2

sao mình tới câp 10 thì cây exp đứng tại 0exp lun rồi. Không thể úp thêm đc nữa. hix hix

chungtom123

sao mình tới câp 10 thì cây exp đứng tại 0exp lun rồi. Không thể úp thêm đc nữa. hix hix
chắk do lag game. B thử out đi vào lại vào lần. Hoặc đi đánh quái 1 time là hết ngay. Cùng lắm là dùng sorcere hack lv :))

chungtom123

sao ở đoạn tìm thẻ học sinh ấy, mình không nhảy được lên mái nhà dù đã lấy đà. Đến nhiệm vụ ấy là im re, tức mún chết lun:(:)(:)((
bạn nhảy sang cái mái nhà bên cạnh rồy nhảy sang :))

thanh1990t

sao nhảy qua mấy cái có chông khó quá. Ko tài nào nhảy qua đk. Tức nổ đom đóm mắt . Đoạn đi tới miệng núi lửa