• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ninja school 2 + 3

chungtom123

:)) đoạn dùng ashiko đấy hả. Mình mất 5p để lên đấy. Cảm ứng khó thật. Giờ đang ở map rừng tối :))

thanh1990t

cứu đk thằng khói rồi, nó biến thành con quạ và bay mất, rồi bây gjờ làm thế nào để qua hang núi karai ? Làm theo bác kia, kêu nhảy lên và chém ở ngay chỗ đầu tiên hang núi. Nó văng ra chỗ cái cần gạt để cứi khói. Ko pít làm thế nào để qua hang núi karai cả. Nhờ anh em chỉ giúp. Thank

chungtom123

cứu đk thằng khói rồi, nó biến thành con quạ và bay mất, rồi bây gjờ làm thế nào để qua hang núi karai ? Làm theo bác kia, kêu nhảy lên và chém ở ngay chỗ đầu tiên hang núi. Nó văng ra chỗ cái cần gạt để cứi khói. Ko pít làm thế nào để qua hang núi karai cả. Nhờ anh em chỉ giúp. Thank

về khu đá đỏ thông báo cho ông thầy rồy đến cánh đồg hiya đánh con sói. Xog cứ thế cưỡi thú chạy qua cửa :D

thanh1990t

giúp tìm con phượng hoàng với. Nv 7 rồi mà tìm mãi ko thấy nó đâu, qua tay trái là ở maps nào ? Con phượng hoàng ở map nào thế mấy you? Chỉ gjúp với. Thank