• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NINTENDO

hoatienii

Phần mềm giả lập game Nitendo 4 nút trên PPC dành cho ai hồi nhỏ khoái chơi game 4 nút.

Cài chương trình > open Rom > chọn loại đĩa.

Iem mới chỉ có cái game 64 trò. Ai có nhiều thì post lên cho iem với.

Các Bác cho hỏi sao bấm và giữ nút A hoặc B thì không bấm nút up down letf right được.

deutschland

có ai biết trò 7 viên ngọc rồng hồi xưa chơi trên máy ufo mà là trò nhập vai tìm đường ko?

chobanchotoi

cac bac oi em dang xai con n-gage cac bac chi em cac phan mem gia lap va tro choi danh cho con n-gage cua em voi ta on cac bac nhieu

hakkinen

cac bac oi em dang xai con n-gage cac bac chi em cac phan mem gia lap va tro choi danh cho con n-gage cua em voi ta on cac bac nhieu

Giả lập cho Ngage của bạn đây nhé, đổi tên file thành đuôi rar nhé, nhưng chú ý đây là topic cho PPC nhé, lần sau post cho đúng topic và nhớ viết tiếng Việt có dấu. Còn game thì bạn tham khảo các bài viết khác nhé.

antonioreyes

Giúp em với!!!!

Anh nào biết game "Trận Chiến Yêu Tinh" ko:(. Game rất hay ma em kiếm hoài ko dc:-/

antonioreyes

Mã:
Nếu bạn biết tên tiếng Anh thì game nào cũng có
Hix, em quên mất tên tiếng Anh nó rùi:(, chỉ nhớ lúc chơi game mới vào trò chơi nó hỏi mình rất nhiều câu hỏi theo hình thức trắc nghiệm, dựa vào đáp án nó sẽ cho mình 1 tướng mạnh hay yếu, sau đó mình đi thu phục rất nhiều đệ tử, mình có thể tiến hóa theo từng loại mà mình thích vd như là: pháp sư nè, ninja, kiếm sĩ, pháp sư buff máu nữa..vv.. Đội quân mình điều khiển nếu chiếm dc thành của đối phương sẽ qua dc 1 màn, khi chiến đấu mình có thể hỗ trợ bằng phép thuật bằng cách ra những lá bài phép thuật mà mình có. Nói chung đây là game em rất thích, lúc đó em chỉ thích trò này với Mộc đế. Anh nào đã chơi qua nhớ tên tiếng Anh có thể chỉ em với:-??. Cảm ơn rất nhiều:)