• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi post những video cilp chuẩn cho 5800

boing777

sau một thời gian thiếu nợ :( , phải cầm luôn con PC , nay em đã chuộc lại em nó :D, bây giờ em sẽ cố gắng post nhìu nhìu để cho các anh em thư giãn , xin lỗi nhìu nhìu

dxpro1991

sau một thời gian thiếu nợ :( , phải cầm luôn con PC , nay em đã chuộc lại em nó :D, bây giờ em sẽ cố gắng post nhìu nhìu để cho các anh em thư giãn , xin lỗi nhìu nhìu

Rãnh thì edit lại cái Post #1 nhé bác, rồi đưa hết các link như phim, nhạc, video các thể loại lân cho anh em dễ search, cái page 1 hơi bừa bộn đấy bác :D

kao_cuong

Anh chị nào có clip three HD của Britney không ạ. post cho em xin với, em hâm mộ Brit lắm ạ. :)))

your_rules

Rãnh thì edit lại cái Post #1 nhé bác, rồi đưa hết các link như phim, nhạc, video các thể loại lân cho anh em dễ search, cái page 1 hơi bừa bộn đấy bác :D

Nói chung cũng k bừa bộn cho lắm nhưng vì topic này đã lên rất nhiều trang nên mỗi lần xem 1 trang là phải up lại 3 tấm hình của clip + hình của các clip trong trang đó, việc này sẽ khiến việc load rất là chậm, chủ top nên xem các nào đó để chỉnh sửa lại cho phù hợp là được rùi

boing777

Nói chung cũng k bừa bộn cho lắm nhưng vì topic này đã lên rất nhiều trang nên mỗi lần xem 1 trang là phải up lại 3 tấm hình của clip + hình của các clip trong trang đó, việc này sẽ khiến việc load rất là chậm, chủ top nên xem các nào đó để chỉnh sửa lại cho phù hợp là được rùi

cái này các bro nhờ MOD làm dùm đi , chứ mình làm ko được :((

boing777

tiếp tục cuộc hành trình

mạng chậm quá nên anh em xem đỡ trước đi

dxpro1991

^
Mấy cái trên tớ up hết cả rồi, gần mấy tháng trc luôn :))

Bác nên lội Page mà xem cái nào chưa up để tránh bị trùng nhé ;))

boing777

^
Mấy cái trên tớ up hết cả rồi, gần mấy tháng trc luôn :))

Bác nên lội Page mà xem cái nào chưa up để tránh bị trùng nhé ;))

hic hic vậy chắc chết quá , sr nha , mình ko bít chứ ko phải coppy paste đâu nha

kao_cuong

hxx anh chị ơi anh chị nào có MV HD mp4 bài Single Ladies của Beeyonce, 3 của Britney và Bad roman của Lady Gaga không cho em xin với. TT-TT em tìm down mà toàn bản xấu thôi a, em cảm ơn nhiều lắm...

dxpro1991

hic hic vậy chắc chết quá , sr nha , mình ko bít chứ ko phải coppy paste đâu nha

Bác nên làm 1 cái list cho anh em nó dễ xem, chứ xem như vậy load ảnh lâu lắm, có cái dấu # bên góc i phải bài post, bác nhấp vào là tới link bài, rồi paste ra, để cho khỏe :D

Nãy nhìn nhầm cứ tưởng :D

phihau

có nhạc tiếng anh thì up cho dễ nghe bạn ơi , nhạc hàn quốc là thua luôn ^_^

shjdoku

các anh em ai có clip Nobody_wonder gỉls HD cho mình xin với, cám ơn trước nhé

dxpro1991

Posted via Mobile Device mình ko nhớ rõ lắm nên bạn thông cảm cho mình nhé. Mình ko nhớ clip đấy mình lấy ở đâu nữa. Sorry

Không có sao :))

Mà công nhận chỉ việc lội Page kiếm video trong topic này thôi cũng cực lắm rồi :D