• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi post những video cilp chuẩn cho 5800

dendrotrang

Posted via Mobile Devicetinh hìhn là thằng em có cái 5130xm , nó nhờ em chuyển đổi video giùm ,mà ko hiểu sao converte cứ bị giạât đùng đùng , bác nào biét thông số video chuaẩn của 5130 thì giup em vói ko thì ê mặt lắm . Thanks cac bác nhiều . P/s sorry mod nha , post = đt ko hiểu sao sai chính tả mà ko sửa đc

your_rules

Posted via Mobile Devicetinh hìhn là thằng em có cái 5130xm , nó nhờ em chuyển đổi video giùm ,mà ko hiểu sao converte cứ bị giạât đùng đùng , bác nào biét thông số video chuaẩn của 5130 thì giup em vói ko thì ê mặt lắm . Thanks cac bác nhiều . P/s sorry mod nha , post = đt ko hiểu sao sai chính tả mà ko sửa đc

Dùng Total convert video này và tùy chỉnh theo cấu hình này là good rùi
http://pdaviet.net/showthread.php?t=50817

cuopbien7c

bác nào có clip quảng cáo samsung hay sony gì đó không những phong cảnh đep mê ly em tìm mai không thấy

Caominh171

Avatar (2009) TeleSync - Latest Version (Sub Việt)

Đạo diễn: James Cameron
Diễn viên: Zoe Saldana, Sam Worthington, Sigourney Weaver, Michelle Rodriguez
Nhà sản xuất: Twentieth Century Fox Film Corporation
Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Viễn tưởng
Độ dài: 166 phút
Quốc gia: Mỹ
Năm sản xuất: 2009

Giới thiệu:

Avatar là câu chuyện về người anh hùng "bất đắc dĩ" Jake Sully - một cựu sĩ quan thủy quân lục chiến bị liệt nửa thân. Anh được chọn để tham gia vào chương trình cấy gien với người ngoài hành tinh Na'vi nhằm tạo ra một giống loài mới có thể hít thở không khí tại hành tinh Pandora. Giống người mới này được gọi là Avatar. Sau khi đã trở thành một Avatar, Jake có nhiệm vụ đi tìm hiều và nghiên cứu hành tinh Pandora. Những thông tin mà anh thu thập được rất có giá trị cho chiến dịch xâm chiếm hành tinh xanh thứ hai này của loài người...............

Screenshots:

Download: Gồm 7 part, link MediaFire. Dùng Hjsplit bên dưới để nối file nhé!

P/S: Bản này chỉ là bản TS tương đối nét nhất & phụ đề khớp nhất mà mình đã xem. Trong khi chờ bạn nào có bản đẹp, các bạn xem tạm trước nhé!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Phim Avatar này khá hay mà đợi bản DVD lâu quá. Coi bản TS hơi tối nên nhìn không thích lắm:(

TruongHan

Super V.I.P
Có bản gốc thì cho anh link luôn nha Minh,đang kiếm cái này coi nè,phim bom tấn mà :D

nguulangkiem

AE nào có video hài của xuân bắc với Tự long up lên đi :D
Vd: Vẫn Nhớ, Người Hùng, với cái " Đại chiến xích bích ( Đông mô thục vi ngụy tel) của bác Xuân Bắc
Với cái Giờ thì anh hứa để làm gì của bác Long Chèo đó :D

nguulangkiem

@nguulangkiem: mình thấy bác nhờ vả mà nói với giọng điệu hơi khó nghe quá

éc thì mình sử dụng ngôn ngữ bình dân cho nó gần gũi thôi mà:(. Không lẽ thế là khó nghe sao. Nếu U thích thế thì lần sau tôi rút kinh nghiệm.

tritran18518

ah, chẳng qua mình đọc cảm thấy hơi khó nghe nên chỉ góp ý với bác thôi. Câu nói đó có vẻ hơi ra lệnh 1 chút Mà thôi, cũng ko có gì , stop lại đây chứ ko mod vào nhắc nhở thì lại phiền.

your_rules

Có nhiều mem nói nên tổng hợp phim lại cho dễ theo dõi và down, mình có tổng hợp lại thì mod lại kêu post vào đây, chẳng khác gì càng thêm rối, làm mất cả hứng

dxpro1991

Muốn tổng hợp thì cậu làm cái list rồi dẫn link sang bên này, chứ làm kiểu đó mỗi lần vào topic đợi load ảnh không cũng đờ người :))